Bằng chứng cho thấy enel thua cro

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi __Phoenix__, 3 Tháng mười 2012.

1. thankmk

thankmk Thành Viên Mới

một pic nhàm và chả có ý nghĩa gì hết, theo bạn thì mr1 với nami ai hơn? để ngang đồ đứng solo xem mr1 có tuổi ăn nami ko, mỗi con đều có một ưu nhược điểm riêng mà cứ nói con này hơn con kia, nói trước mình là dân nhà nghèo đéo có enel nhưng nói thật về chỉ số thì dừng nói cro hơn enel mà buồn cười, còn đi boss là một chuyện khác, đâu cứ phải aoe là nhất, nếu đò ngang nhau thì sắp xếp đội hình vẫn quan trọng nhất
  2. KoMangBao

KoMangBao Thành Viên Mới

So sánh Mr1 với Nami khi solo mới hãi =)).

Sao ko so sánh 2 con đó khi đi clear map đi =)).

1 thằng thì dame hiệu ứng rút nộ, 1 thằng thì dame chay, ăn nhau ở cái nộ, nộ ko lên được thì ăn bằng niềm tin à =)).

Mình chưa có enel nên vote cho Cro có được ko =))
  3. MeoNgoNgao

MeoNgoNgao Thành Viên Mới

Lần sau đóc bài nào thấy nhảm thi đừng nói thẳng ra nha bạn. Vì chính những comment của bạn có khi nhàm nhất đấy.
  4. MeoNgoNgao

MeoNgoNgao Thành Viên Mới

Không phải minh không thấy, nhưng mình viết vậy để cho thấy kể cả có hơn đồ hay bằng đồ thì Cro vấn lợi thế hơn. Thank bạn đã nhận xét. Mình vẫn vote cho Cro.
  5. NiawKun

NiawKun Thành Viên Mới

6. thankmk

thankmk Thành Viên Mới

thế bạn chứng minh cro hơn enel để làm gì vậy ??? đúc kết lại là chứng minh còn này hơn con kia để làm gì ???
  7. thankmk

thankmk Thành Viên Mới

thế bạn nói ngu cũng ko kém đâu, có map cần cro có map cần enel, so sánh con nào hơn con nào có phải đầu óc bạn có vấn đề không, sao ko so sánh 2 con đó khi clear map =)) có map có mr1 cũng bú, có nami mới qua, còn nếu bạn có cái ngọc tc cao thì mình cũng ko có ý kiến gì nữa đâu, mà mình chứng minh nami hơn mr1 khi nào, mình chỉ lấy ví dụ để nói rằng so sánh 2 tướng với nhau chả có ý nghĩa gì cả, tùy bạn, nếu mình nói sai chỗ nào thì mình nhận
  8. Nobackda

Nobackda Thành Viên Mới

Đắp full đồ cho 2 con đứng solo với nhau, Enel thua 99,9999999%.

Còn lắp team thì phải tùy mục đích sử dụng. Lúc nào cần dame cao thì Enel, cần thủ trâu hiệu ứng thì Croc. Dạo này bà con thích học skill Croc nên đúc tim cho nó nhiều thì nó được chuộng hơn Enel cũng đúng thôi.

Chốt một câu ai hơn ai phải xem hoàn cảnh!
  9. Tenmaku

Tenmaku Thành Viên Mới

Muốn xem con nào mạnh hơn thì đắp ngang đồ, ngang lv, ngang cs rồi mang đi đánh quái map sẽ biết dame thằng nào ngon hơn, chứ đem đi Pk nhau thì tùy trận hình rồi đồ công đồ thủ so sánh thế quái nào được
  10. ducktxd2012

ducktxd2012 Thành Viên Mới

mình mất có 10v hội đàm được luôn enel, còn cro thì chưa có nhưng thấy cro có vẻ huy hiểm phết:43:
  11. VicKool

VicKool Thành Viên Mới

solo thì nói làm gì zz 1 con có hiệu ứng 1 con không thì chẳng thua zzz cứ thử 2 team = nhau = đồ = tim cùng 1 trận hình xem bên nào khỏe hơn zz enel win là cái chắc enel 2 turn nộ = 3 turn nộ của cro rồi
  12. VicKool

VicKool Thành Viên Mới

Hiện tại 2 e ấy rất ăn ý nên dùng cả 2... chả phải ghen ghét e nào cả :))
  13. Jame Bone

Jame Bone Thành Viên Mới

Enel dame to hơn Cro đánh có % tấn công hình chữ thập...Cro trâu hơn đánh % dính độc hút máu...còn nào cũng ngon...nhưng mình thiên về Enel hơn vì TC S...kết thúc đối thủ nhanh hơn...nhất là kết thúc mấy e buff...