bao loi 8h45 sang 28/9

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Lauphing, 28 Tháng chín 2013.

1. Lauphing

Lauphing Thành Viên Mới

van de la nhu the nay :
    sang nay vao cho game nap 200k vao rui mua do, tang kinh mach tum lum , tang het 200 lun rui mjnh di lam nv , dang di TVM tu nhien cai mjnh bi reset bi van ra ngoai , rui mjnh vo lai thi that cai con cua mjnh no tro lai luc dau khi mjnh chua nap card .
    Vay cho minh hoi van de vay la sao ???????????
    Khi nao giai quyet cho mjnh???????????

* admin dung de anh em phai CHÁN va NẢN nhé
  2. XxTanSat

XxTanSat Thành Viên Mới

mình cũng bị y như bạn đã thấy adm nói gì đâu nản quá
  3. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Bạn có thể miêu tả rõ hơn thời gian bi bug, và gồm những bug gì được không, để mình báo lại kỹ thuật họ kiểm tra chính xác hơn
  4. Lauphing

Lauphing Thành Viên Mới

Tra loi rat ro rang o tren kia rui , co nghia la mjnh vao choi game luc khoang 3 ha4 gio sang ,luc do mjnh nap vao 2 cai card 200k de nan khinh mach luyen sao ,luyen the,,va 1 so thu khac v.v .. Va mjnh mo nguyet quang bao hap dc 6 vien ngoc luc dao 6,mjnh rut thuong dc 4 le bao linh to va 4 le bao nguyen khi,va rut que dc rat nhiu tinh tu , huyen thiet va khinh nghiem nua ,va lam gan het nv hang ngay ,trong tui do cua mjnh co hon 400 huyen thiet(412 hay sao ay ) va 345 manh bao tan va cac vat khac trong tui .
    Tu nhien den 8h43 luc do mjnh dang di TVM voi1 ban (ko nho ten),dang danh giua chung cai tu nhien hien len cai vong load o giua mang hinh rui bi vang ra ngoai lun , sau mjnh dang nhap lai thi ko vao dc,mjnh nghi la bao tri ,khoang 15p sau thi vao dc nhu tat ca nhung thu mjnh noi ten deu bien mat va tro ve luc mjnh mo dang nhap game (luc 3h)va mat lun hon 400 huyen thiet va 345 manh bao tan voi con lai 34 knb cung mat lun ,voi lai tu map mai van linh vao phan thien thuy trai ko dc lun .?????????????
    ***Troi ! Vay la choi game nay nap card nhiu de nhan event thuong la bi nhu vay ."Ax vay choi game nay tien bi mat ma con mang benh tuc nua chu " .
    ! Mong admin xu ly gap viec nay ! "thank"
  5. VolamMobile03

Cám ơn bạn! mình sẽ báo lại kỹ thuật kiểm tra lại tránh mất mát cho bạn
  6. hangphi

hangphi Thành Viên Mới

Ban mod hoi ben ky thuat dum sao từ map ma van linh đi qua map phan thien thuy trai ko duoc, no load xong roi van như cũ không di chuyen qua map duoc
  7. VolamMobile03

vẫn di chuyển bình thường mà bạn
  8. Lauphing

Lauphing Thành Viên Mới

Nản quá đi game chắc lừa đảo hay sao mà báo lỗi ko 1 ai giả quyết hết , chắc phải TẨY CHAI mod này đi HEP HEP HEP !!!!!!!!!
  9. Lauphing

Lauphing Thành Viên Mới

Mod dau rui ??????
    Hoi dc may cau vay ma cung hok Chiu giai quyet va xu ly cai nay cho mjnh nua ha , dung de mjnh phai Len cong dong game thu Viet nam va xin "TẨY CHAI "game nay nhe !!!!!!!!!!!! Buc mjnh waaaaaaaaa!!!!!!!!
  10. Lauphing

Lauphing Thành Viên Mới

Sao game nay lam an ki vay , bao loi luc tu 28/9 ma gio la 23/10 rui ma van ko co giai quyet ghi cho tui het, cubg ko them tra loi j het vay , neu con tinh trang nay ma ko giai quyet thi toi se noi voi anh toi la cong an điều tra thương nghiep va mang internet: se bao ra van ve cong ty game nay la nhu vay . Thi admin thay the nao