VHT Cách tìm các loại haki cao cấp

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi digitalttg, 26 Tháng hai 2024.

1. digitalttg

digitalttg Member Chính Thức

Cho mình hỏi Cách tìm các loại haki cao cấp, cám ơn a e nhìu
  2. 4Yu

4Yu Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

ha ki đỏ- chiến trường; haki xám ở SW; haki tím- chiến đấu đến cùng. đánh boss oar có tỉ lệ rơi ra. còn đâu thj mua code OG or dùng vàng quay vòng quay, đào vàng ... nhé
  3. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

4. Slayerkid

Slayerkid Member Tích Cực

5. Bingou

Bingou Member Tích Cực

big event hộp 7
  6. nntoan209

nntoan209 Member Chính Thức

Mọi người cho em hỏi tầm lv130 trở đi thì nuôi con tướng MC nào ngon nhất ạ? Em nạp ko nhiều, 1 tháng chỉ khoảng 2-300 trăm nghìn
  7. Bingou

Bingou Member Tích Cực

Robin
  8. Cypher

Cypher Member Chính Thức

Hiện tại e chơi server mới, chơi tướng TC, có Dof mà đang dùng Râu Trắng shura, em có nên đổi qua chơi Dof shura không hay là để lại nâng con tướng TC khác ạ, với lại nên dùng con tướng TC nào về sau ạ ?
  9. 4Yu

xài zoro4 đi. vừa giảm giá xong
  10. 4Yu

or đợi update xem có luff gear5 0
  11. Pein

Pein Member Tích Cực

Cái Haki xám reset bao lần ở SW thì nó mới ra vậy bạn
  12. Bingou

Bingou Member Tích Cực

rất nhiều lần may mắn thì ra chứ không biết chính xác@@
  13. Bingou

Bingou Member Tích Cực

đáng ra ban đầu không nên dùng râu trắng mà dùng dof luôn, tướng TC mà ngon, dùng lâu dài giá từ đắt đến rẻ hiện nay có Kaido, BigMom, Zoro-S4, Brook-S2, Oden, Zoro-S3
    Dof dùng để hồi sinh
  14. Cypher

Cypher Member Chính Thức

Vậy giờ có nên nâng Dof nữa không ạ, hay để dành haki nâng zoro luôn bác ?
  15. NoobOne

NoobOne Member Tích Cực

Câu trả lời phụ thuộc vào lối chơi của bác ấy. Nạp top, có nạp hay chơi free. Như bác Bingou tư vấn, hiện top tướng TC đều cần nguyên liệu đặc biệt từ việc nạp: 1. Kaido cần "Trái ác quỷ Uo" có từ Top 1 nạp liên server hoặc kích hoạt sổ (Yêu cầu đã có Big Mom, Yamato, Judge...) -> Tướng chỉ dành cho người nạp khủng và chơi lâu năm. 2. Big Mom cần "Homies Promethus" từ các hoạt động đào vàng, quay số với rate cực thấp hoặc đổi điểm nạp liên server hoặc tốn tầm 150 hộp quà big event để đổi ra -> Cũng là tướng chỉ dành cho người nạp khủng nhưng dễ lên hơn Kaido ở thời điểm hiện tại. 3. Zoro S4 cần "Thanh Wado Ichimonji" từ big event -> Dễ lên, hiện chỉ cần 70 hộp quà mà không phải nạp thêm, dành cho người chơi lâu năm tích bánh nhiều hoặc có nạp.
  16. Cypher

Cypher Member Chính Thức

Em cũng có nạp nhưng không quá nhiều, theo lời bác thì e chơi zoro vậy. Em cảm ơn các bác đã tư vấn ạ :^^:
  17. NoobOne

NoobOne Member Tích Cực

Zoro S4 thì hiện cần 70 hộp quà từ big event là lên được. Đợt big event, online 2 tuần + hồi lực 2 tuần + free 1 hộp từ nph game là được tầm 4 hộp. Nạp full 2 tuần đủ siêu phản hồi + code OG được tầm 15 hộp. Mua full bánh mì 2 tuần được ~ 28 hộp (ngày 2k bánh x 14 ngày). Bác thích zoro thì tự tính lượng bánh mì để trữ rồi xả thôi.
  18. Bingou

Bingou Member Tích Cực

Bản thân Zoro-S3 đã có sẵn hồi sinh rồi nên không cần dùng Dof hỗ trợ hồi sinh nữa nhưng nếu sau này muốn chơi tướng phụ (Jinbe, Usopp, Boa,...những tướng không có skill hồi sinh) hoặc đơn giản là thừa tài nguyên thì cứ nâng Dof cũng được
    Cố gắng nếu chơi Zoro thì dồn up lên hẳn Zoro S4 chơi cho lâu dài