[Chia sẻ]Bạn đến với NARUTO như thế nào ??????

Thảo luận trong 'Vui Chơi - Giải Trí' bắt đầu bởi heiaas, 24 Tháng chín 2013.

1. heiaas

heiaas Chém Gió Thần Sầu Moderator Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Tôi còn nhớ khi lần đầu tiên tui đọc NARUTO đó là cách đây 6 năm,khi đó tui mới chỉ là hs lớp 9.Ngày đó tui ko bít game online là cái gì,Internet là cái chi,chỉ có bít mỗi truyện tranh.Hằng ngày tui đều ra quán thuê truyện về để đọc,nào là Doremon,dragonball,dấu ấn rồng thiêng,nữ hoàng ai cập,sailormoon...Hồi đó tui đặc biệt thích conan,tui có sưu tầm đc gần như đủ bộ conan từ tập 1>> 50.Nhưng rồi vào 1 hôm thằng bạn tui nó mang đến cho tui 2 quyển truyện bảo truyện thám tử này,tui nhìn vào cái tiêu đề "Thám tử siêu năng lực Naruto" thì nghĩ rằng đây cũng là 1 truyện về trinh thám như conan nên tò mò đọc thử.Tui đọc đc 2 trang rồi 5 trang rồi 10 trang,chả thấy chỗ nào liên quan đến trinh thám cả :22:lúc đó tui mới nghĩ "mợ cái truyện đệt gì thế này??,treo đầu dê bán thịt chó à:14:"tui vứt ngay quyển truyện đi ko thèm đọc nữa:55:.Nhưng rồi ngồi buồn quá lại tò mò bỏ ra xem:4: ,lần này tui đọc hết tập 1 rùi hết tập 2,thấy nó có vẻ hay hay .Và thế là từ lúc đấy tui bảo bạn tui thuê tiếp đi để đọc,rồi dần dần tui thấy thích NARUTO lúc nào ko bít:41:.Bây h đã lớn nhưng mà niềm đam mê của tôi đối với NARUTO vẫn còn,mỗi tuần tui đều háo hức vào wed để chờ xem những chap mới nhất của Nar.

Còn các bạn thì sao??,các bạn đến với Nar như thế nào??,các bạn hãy chia sẻ để mọi người cùng biết
    :41::41: