NRT Cho hỏi về cái huy dạ chi lực.

Discussion in 'Thắc Mắc' started by 12LDA, Sep 27, 2016.

1. 12LDA

12LDA Member Tích Cực

Nếu giờ mình gia hạn cái huy dạ chi lực 1 năm thì tốn vàng hay lk v m.n? Gia hạn xong nhận lễ bao mỗi ngày đó là gì thế?
  2. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

cái đó tốn vàng k dùng lk nha bạn vs cái lễ bao đó tùy lv mà nhận được vật phẩm bạn cứ gia hạn đi k lỗ đâu lb đó có gì thì khi bạn gia hạn r tìm click vào chữ "Giới thiệu đặc quyền" ô bên phải ngoài cùng ấy nó có nội dung lễ bao từng lv cho bạn :)
    Trung Nguyễn likes this.
  3. 12LDA

12LDA Member Tích Cực

c.ơn bạn
  4. Trung Nguyễn

Trung Nguyễn Member Tích Cực Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Vô Song

Cảm ơn bạn đã hướng dẫn
  5. Hume

thớt thì v chứ đối với bạn mình biết bạn giàu k cần hướng dẫn của mình đâu zô acc trực tiếp thử nghiệm đi cho biết =]]]]]]
  6. Trung Nguyễn

Trung Nguyễn Member Tích Cực Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Vô Song

Đù, ghê vậy =]]
  7. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

bác cũng k biết mà kêu @Hume vào mua giùm r hướng dẫn cho ::big_smile:: h giàu r mà
  8. Hume

ah` acc "bạn" còn vàng đấy huy dạ còn 15 ngày ah` "mình" đang onl acc "bạn" cần mua dùm k =]]]]]]]]]
    nảy h lặn đâu thế bác :v

Share This Page