VHT ...

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi optimus, 24 Tháng chín 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

đồ 75 có thể bắt đầu tẩy cũng đc,có đồ tím lv cao hơn ta lại chuyển tiềm năng sang.Có điều kiện thì cứ quất
    hiepxeko thích bài này.
  2. Keosanga

Keosanga Thành Viên Mới

Công nhận ace vs jin thì hay thật vì dame aoe, chứ mihawk 3 buff mà gặp mihawk vs garp la mất điện thôi mà
  3. viaicaubuon

viaicaubuon Thành Viên Mới

4. Duy Khiêm

Duy Khiêm Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Vạn Nhân Mê CÔNG HỘI ASL.S75

Theo mình thì đồ đỏ 70, 75 tẩy opt ngon xong để đấy đc rồi :eek: sau này có đồ tím 85 rồi chuyển từ đồ đỏ 75 sang, như vậy tiết kiệm đc tí beri, vì tẩy opt đồ đỏ rẻ hơn đồ tím 1 lượng beri cũng kha khá, nếu tìm opt cho cả team luôg thì tin mình đi, chã kha khá nữa đâu :p lưu ý là phải đồ đỏ 70, 75 mới đc nha :oops: hihi
  5. Duy Khiêm

Duy Khiêm Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Vạn Nhân Mê CÔNG HỘI ASL.S75

còn đồ tím 75 thì cứ để đấy dùng thôi chưa cần phải tìm opt chi cho sớm, vì giới hạng điểm opt tím nó nằm ở đồ tím 85 lận :p Thân ^.^
  6. viaicaubuon

Ừ ths bà kon , ae tinh giùm mình hiện giờ mình đang dùng điểm ct đổi tinh thach , 1 tuần mình kiếm được khoảng 2k3 , 1 tháng là đủ ace , vậy từ cấp nhiu lên 100 khoảng 30 ngày để bik ngỏ mà tích , tại đang top 1 bên sv mobie
  7. viaicaubuon

8. MrElNino

MrElNino Member Tích Cực

Cho mình hỏi AOE là gì?
  9. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

36 nhé
    hakujaku12 thích bài này.
  10. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

có thể hiểu nôm na là dame toàn bộ map ấy
    hakujaku12 thích bài này.
  11. MrElNino

MrElNino Member Tích Cực

À, thanks bạn. Có thể là viết tắt của " All of enemies"
  12. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

Area Of Effect nghĩa là tác dụng khoãng cách rộng trong game nghĩa là đánh 1 lúc nhìu mục tiêu
    AceGolD thích bài này.
  13. viaicaubuon

Mọi người cho mình hỏi sau map fanky đến map gì và được đồ gì nhé hihi ths
  14. MrElNino

MrElNino Member Tích Cực

Thanks bạn :D
  15. viaicaubuon

Cho hỏi hiện tại mình đang chơi mr2 , nami v1 , mai mốt có corodie vs us vs2 , mình chơi main mc , usv2 , corodie có hiệu quả không hiện đang chơi bản mobie nên ko có TAQ nhé , mọi người tư vấn giùm , à mình đang top 1 sv ...
  16. MrElNino

MrElNino Member Tích Cực

Cho mình hỏi thêm mời khách của CHC khi nào đóng vậy mọi người? Vì bây giờ mình hết vàng nên phải đợi quỹ lấy 500v mới mời khách được :p:D
  17. Keosanga

Keosanga Thành Viên Mới

Mùa chc sau ms đóng
  18. TomCRuiseeee

TomCRuiseeee Thành Viên Mới

Mod cho em hỏi :
    1.tẩy opt cho đồ có quan trọng lắm ko?tại em lv87 rồi nhưng beri chỉ để ch vs tim` ngọc thui.chưa bao h tẩy đồ cả?
    2.nếu lên 90 có chế đồ cam thì bắt buộc phải từ đồ tím 85 chế lên đồ cam 90 hay là cứ đồ tím 75 chế lên 90 cũng được? @optimus
  19. TomCRuiseeee

TomCRuiseeee Thành Viên Mới

@optimus đâu rồi.trả lời cho e phát
  20. Keosanga

Keosanga Thành Viên Mới

Lên 90 tẩy cũng dc
    Chế đồ cam thì chế đồ 85 ấy , 75 tốn nguyên liệu all blue lắm mà phí nữa
    TomCRuiseeee thích bài này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.