Cuối cùng là có giải quyết những acc bị mất không?????

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Killar, 8 Tháng mười 2013.

1. Killar

Killar Thành Viên Mới

Gửi yêu cầu cả 1 tuần rùi, mà chả MOD nào đếm xỉa gì đến giải quyết. Những acc bị mất toàn nạp tiền triệu trở lên mà đối xử chẳng khác acc clone, giờ mà có cho đền bù vào thì chơi kiểu gì đây, 1 tuần ngta lên biết bao nhiêu đồ đạc. Làm ăn kiểu này chẵng khác nào là lừa đảo.
  2. CS01_SSGroup

CS01_SSGroup Guest

Chào bạn,
    Về trường hợp mà bạn gặp phải ad đã gủi đi để kiểm tra rồi, việc kiểm tra cần thời gian nên rất mong bạn thông cảm.
    Nếu trường hợp bạn kiểm tra thấy do lỗi phát sinh thì đỗi sản phẩm game naruto sẽ có đền bù thỏa đáng cho bạn.
    Mong bạn thông cảm và đợi thông báo sau từ ad nhé!
    Thân!
  3. SuperSpec

SuperSpec Thành Viên Mới

nay mod mem 18 ngay rui nek :T
  4. Killar

Killar Thành Viên Mới

Cái lỗi game rành rành ra đó, tui đưa cả bằng chứng mà ko hiểu kiểm tra gì nữa. Đời nào Vip 6 mà mới vừa mất hết tướng đồ thì vào hội quán thấy nạp thẻ lần đầu nhận Sasuke, thì chẵng phải bị lỗi chứ là gì.
  5. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Ok bảo đợi thì phải đợi thôi chứ biết làm thế nào, nhưng mà bác cho cái dự kiến sẽ đền phù theo kiểu j để ae còn biết có nên đợi hay không. Chứ bi h phục hồi acc rồi cho một ít vàng thì acc cũng vứt chứ đua sao được nữa, haizzz
  6. Killar

Killar Thành Viên Mới

1 ít là sao bác, có những ng còn cả 20k vàng mà còn bị mất, chưa kể lên tướng, rùi cả 1 tuần ko hoạt động, đền bù kiểu nào đấy, nếu NPH đền bù y như thời điểm cũ thì thui xin thưa khỏi đền bù cho đẹp, ngta nạp để đua top, lỗi game do NPH, đền bù kiểu nửa vời thì chẳng khác nào lừa đảo là mấy.
  7. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Thì ý mình là ngoài vàng và các thứ trong tài khoản ra thì được thêm 1 ít chả bõ,bao nhiêu cũng không đủ. Nói thật chứ chả hi vọng j đền bù được đúng với giá trị thời gian bị mất đâu. Mình chỉ mong nó trả lại y nguyên vàng trong tài khoản để chơi server mới hoặc game khác thôi.