even "thien ha de nhat dao" rot thuoc tinh

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi trucsolo, 3 Tháng tư 2014.

1. trucsolo

trucsolo Thành Viên Mới

even"thien ha de nhat dao" rot thuoc tinh. ngay 1/4/2014 thuoc tinh cua no la can cot 91+151, luc dao 91+151, than phap 91+151,the chat 91+151. wa ngay 2/4 thi rot con 15+26. mong addmin sua loi dum.
    - ten nhan cat: vera
    - mon phai: thieu lam
  2. thdoang

thdoang Thành Viên Mới

Chào bạn!
    Event "Thiên hạ đệ nhất đao" vũ khí bị lỗi nên đến ngày 2/4 được reset thành đồ chơi
    Những ai đã đổi và cường hóa vũ khi sẽ nhận được bồi thường 100 nguyên bảo và 300 huyền thiết.
    Mong bạn thông cảm vì sự cố trên.
    Thân.
  3. trucsolo

trucsolo Thành Viên Mới

loi even

vay cay dao do bay gio bo ah. vay sao ko noi luc dau chi la sd dc 1 ngay 1/4.
  4. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

event 1/4

vậy thanh đao h bỏ đi à? phi shop à?100nb vs 300ht thì làm được gì adm? NB bốc ra toàn rác! đề nghị adm trả lại thuộc tính cho thanh đao? 100nb và 300ht tụi gamemer chúng tui ko cần@ cầy event cả đêm bị giết liên tục để tranh chỗ train h chỉ là con số 0? Nản với cách làm ăn của adm quá, ko có uy tín chút nào cả@
  5. trucsolo

trucsolo Thành Viên Mới

mong add khoi phuc thuoc tinh cay thien ha de nhat dao de ae con choi tiep. con den bu nhu vay cung cha duoc gi...!
  6. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

event

mong adm phuc lai thuoc tinh cay dao vi cay dao dep nhu vay ma phishop thi tiec lam! ae trong game thay event hay mn cung co gang the ma chua day 1ngay that vong tran tre? cai gi adm lam sai cung den bu 100nb ma ko chiu sua lai thi that la mat uytin!
  7. CS03_SSGroup

CS03_SSGroup Guest

Chào bạn,
    Hiện lỗi này bên phòng kỹ thuật đã tiến hành đền bù cho tài khoản gặp lỗi như bạn,
    Nếu chưa được đền bù bạn vui lòng cung cấp tên tài khoản, nhân vật, server để bên mình kiểm tra nhé.
  8. trucsolo

trucsolo Thành Viên Mới

vay la khong khoi phuc thuoc tinh ma chi den bu ah...?!!
  9. CS03_SSGroup

CS03_SSGroup Guest

Đúng rồi bạn ạ, bên mình đã quy ra số lượng vật phẩm tương đương với Đao mà bạn đã nhận được,
    Bạn vui lòng kiểm tra lại nhé!
  10. Leona37

Leona37 Thành Viên Mới

giúp mình với

Mình bị mất mật khẩu. Số cmnd vs sdt mình đk cả rùi. Jờ làm sao để lấy lại mật khẩu hả adm ơi
  11. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

denbu

ten nv: tuanhd84
    server : vodang
    cap nv : 63
    theluc : chinh phai
    minh chua nhan duoc den bu mong adm giai quyet gium
    thanks
  12. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

denbu event

alo adm dang ol cho m hoi bao h m moi nhan duoc denbu vay???