[EVENT 19/09 - NTT1] NINJA THIÊN TÀI ( ĐÃ PHÁT CODE)

Thảo luận trong 'Sự Kiện' bắt đầu bởi Knight Shark, 18 Tháng chín 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Albedo

Albedo Member Tích Cực

huhu giải khuyến khích :m
  2. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Đã có kết quả ở trang 1, post #2 mọi người cập nhật thông tin nha. Chúc mọi người có 1 buổi tối chơi event vui vẻ hẹn gặp lại vào ngày mai, và tuần sau với các event tiếp theo. Thân ái và quyết thắng :pde1::pde1::pde1:
    Albedo thích bài này.
  3. SoCrazy

SoCrazy Member Tích Cực

AD ơi. Cho hỏi vs ạ. Khi nào card + code phát thì sẽ ở trong mail hết phải k?
  4. SoCrazy

SoCrazy Member Tích Cực

Xui v ông. Tui thấy ông trả lời cũng đc kha khá mà :b
    Albedo thích bài này.
  5. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

trừi ơi đc có 150k à ngại ghê :pde29:
  6. Knight Shark

Khá mà trả lời sau cũng không được tính điểm, điểm số có ghi ở dưới đáp án ý, bạn nào muốn kiểm tra lại có thể tự cộng điểm
    Card sẽ phát qua mail, còn code sẽ phát qua hộp thư diễn đàn. Code thì mai hoặc kia sẽ phát, chờ cho mọi người kiểm tra thông tin nhận giải với thắc mắc điểm số nữa rồi mới chắc chắn để phát code. Còn card thì phải hết event.
  7. Knight Shark

cứ đà nhất nhì này hoài ( acc chính + clone), bạn sẽ có ngót gần 1 củ từ những event mình chạy , mới nói thôi đã xót :z:z. Chưa kể các eve do các mod khác chạy. Mà mấy eve kia không dễ ăn đâu :pde9::pde9:
  8. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

hoy ăn event này zui rồi, cần chi event khác :haha:
  9. SoCrazy

SoCrazy Member Tích Cực

Có event thì thấy các ác của các bạn nó lộ ra :haha: Hành ad quá trớn :o2
  10. Albedo

Albedo Member Tích Cực

chả biết sao ko biết add KnightShark có nhầm lần gì ko nữa huhu
  11. Knight Shark

Bác có thể kiểm tra lại mà có ghi điểm + ở dưới mỗi câu trả lời đó :z:z. Nếu sai sót về điểm số có thể pm mình để mình kiểm tra lại mà. Mình chỉ lấy 10 người nhanh nhất và đúng nhất với điểm giảm từ 10 xuống 1, sau 10 người đó dù có trả lời đúng cũng k được tính điểm.
  12. Knight Shark

điểm được thể hiện ở đây bạn kiểm tra tên bạn và so sánh thời gian với các bạn khác nha. MÌnh mới kiểm tra lại thì bạn toàn trả lời chậm nên k được điểm
    giảm từ +10 xuống +1 nha. Sau đó nữa là không có tính đó
  13. NoLimit

NoLimit Cao Thủ Forum

Thông báo thêm cho các bạn về thông tin Code 700k mà các bạn được gọi điện thoại

Code 700k là Code riêng, chỉ có những ai được gọi ĐT mới có.

Cách phát thì như các bạn đã được biết: gửi bằng tin nhắn vào số đt của bạn.

Danh sách được ĐT theo mình biết thì được lựa chọn từ các user đang còn hoạt động, và được lập từ 3 tháng - 1 năm trở lên.

Nếu tính theo giá trị tiền thì Code Tri Ân là xịn nhất. Tuy nhiên trong đợt event này, 1 acc chỉ được nhận 1 code tri ân. Các bạn đã nhận code này rồi thì cho dù event khác bạn trúng chúng tôi cũng sẽ ko gửi. Và chúng tôi sẽ dành cho những ai chưa được nhận mà xếp sau các bạn.

14. VockDa

VockDa Member Tích Cực

được gọi nhưng chưa nhận đc code là sao mod @@
  15. NguyenHoang28512

NguyenHoang28512 Member Chính Thức

sao mail mình 1 mình một màu thế kia. =]]]
  16. Albedo

Albedo Member Tích Cực

hihi mình là tài khoản này mà add :haha:
    Tên nhân vật: Albedo
    Server chơi: S107.Sadara7
    Mail: thinhnndr@gmail.com
    Loại thẻ điện thoại : Viettel
  17. help123

help123 Member Chính Thức

Xong r`thì phát code đi ad
    Em chờ mãi ^^
  18. Knight Shark

Ý mình là thể hiện chỗ điểm số và bạn có thể tự xem điểm số và tự chấm cho khách quan ấy
    Albedo thích bài này.
  19. Knight Shark

Mình đợi xem ai có thắc mắc gì nữa k, mình mới chốt ds r phát bạn à
  20. Cuong Fong

Cuong Fong Member Tích Cực

ad cho hỏi sao mình ko nhận được cuộc gọi vậy, mình chơi cũng đc 2 năm rồi mà...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.