[EVENT 23/09 ] NINJA THIÊN TÀI ( ĐÃ PHÁT CODE)

Thảo luận trong 'Sự Kiện' bắt đầu bởi Knight Shark, 23 Tháng chín 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. UzumakiNaga

UzumakiNaga Thành Viên Mới

2. awc2006

awc2006 Member Tích Cực

Tên nhân vật: KhoDatten
    Server chơi: S18-Gaara
    Câu trả lời: 13050
    Mail:
    tatuananh300692@gmail.com
    Loại thẻ điện thoại : Vinaphone
  3. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Hình như vẫn còn mà do mod khac chạy. Chứ chuỗi event do mod Cá Mập đập chai lạnh lùng, đào hoa phong nhã chủ trì thì đã kết thúc rồi
  4. Knight Shark

Kết thúc câu hỏi số 10. Những comment trả lời cho câu số 10 sẽ không được tính sau comment này nữa. Mình sẽ post đáp án công bố giải sau. các bạn tham gia có thể theo dõi topic và tự chấm điểm cho mình. Mọi sai sót về câu hỏi cũng như câu trả lời, điểm số có thể inbox mình để giải đáp
  5. aka0818

aka0818 Thành Viên Mới

thôi mod qua topic đây là ai 22/9 post hình dứt điểm hộ em đi :)
  6. UzumakiNaga

mod ơi cho tl cái dc ko
  7. ledinhtu

ledinhtu Member Chính Thức

À mà event " ĐÂY LÀ AI " cũng ko còn đúng ko thớt :m:m:m
  8. Knight Shark

Đã có đáp án rồi nhà các bạn. Page 1, #2
    hết rồi bạn ơi :)

9. UzumakiNaga

mod ơi cho hỏi cái biết là 1 nhưng vẫn xem là 2 mà mod
  10. UzumakiNaga

ko tin mod cứ lên google kiểm tra 2 cái tên i
  11. Knight Shark

Nếu xem là 2 thì nhóm ban đầu phải tên là ngũ quái và khi kimi gia nhập gọi là lục quái, gọi tứ quái vì sakon và ukon tính là 1.
  12. UzumakiNaga

ad chỉ hỏi là âm nhẫn có mấy thành viên thuj chử đâu hỏi là tứ quái hay ngũ quái:b
  13. Knight Shark

Mình hỏi nó là mấy người và đó là ai. Nên phải căn cứ vào tên gọi của nhóm để tính. Nếu bạn tính sakon với ukon là 1 thì sẽ đúng :)
  14. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

theo mình vừa check lại thì ko có ai đúng câu theo đáp án của mod ( 5 người - sakon ukon, kimi, kido, tayuya, jirobo ) nên có lẽ chúng ta nên bỏ luôn câu này, coi như tính điểm 9 câu còn lại đi, khỏi phải tranh cãi
  15. UzumakiNaga

:b nhưng vẫn là 6 người mà
  16. SoCrazy

SoCrazy Member Tích Cực

Mod ơi. Có ds hạng 1 2 3 kk chưa ??
    :^^:
  17. Knight Shark

làm sao mà nhanh v được ngồi do từng trang chấm từng câu r lại cộng điểm cho từng ng :). nhanh cũng 30' nữa mới có
  18. SoCrazy

SoCrazy Member Tích Cực

Vậy cỡ xong hoạt động 10h là có phải k Mod ? :u:u
  19. Knight Shark

E sẽ cố gắng hết sức nhưng nếu cục :pde49: nó vẫn k ra, bác phải đợi thêm 10' 15' nữa, Chuẩn bị cộng điểm rồi, để yên cho ng ta làm viêc :pde41::pde41:
  20. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

tính hộ mod, mình 60 điểm tròn :haha:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.