NRT Event Nhanh Tay Lẹ Mắt

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi KuroUsagi, 18 Tháng mười một 2015.

1. KuroUsagi

KuroUsagi Member Tích Cực

Thấy có 1 cái hộp sau hộp lục đạo 100k điểm nhưng ko biết cách nào để lấy??? Mod trả lời gấp để còn kịp rinh...hay là hình ảnh lừa tình???? Hộp quà rất ngon nên mới hỏi chứ quá nhỏ thì cũng hok hỏi làm j...vs lại hiếm lắm mới xài đủ 100k vàng để tới đc đây:pde94::pde94::pde94:
    http://postimg.org/image/9wqum7t5b/
  2. Mr.Hell

Mr.Hell Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Lục Đạo Luân Hồi

co khi no bao ban phai mua het may cai hop kia nua ay:))
  3. cái link nhìn nguy hiểm nhỉ :v cơ mà chẳng có cái event nào tiêu 100k điểm quái gì nhận lục đạo đâu :)))
  4. KuroUsagi

đọc rõ cái bạn..."hộp lục đạo"...tên của cái hộp là Lục đạo....chứ mình có nói là mở hộp đc lục đạo đâu??? đọc hiểu cơ bản còn chưa nắm
  5. viết còn không rõ nghĩa đòi người ta hiểu đúng,xàm
    cái hộp quà mở ra được 1888 lễ kim mà sau khi tiêu 100k vàng đó hả, viết 100k điểm bạn đọc viết giỏi vc mà. :t
  6. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Bác phải mua tất cả các gói mới nhận được hộp quà đó nha bác::beauty::. Cơ mà tiêu vàng kinh quá nhìn mà thèm. ::adore::::adore::::pudency::::pudency::
  7. KuroUsagi

hộp đó điều kiện là 100k điểm mới mua được...tên hộp là hộp lục đạo...viết rõ ràng 2 cái điều kiện v còn ko hiểu thì do bạn quá ngờ u thôi lại đổ thừa mình viết ko rõ...đúng là...lại còn nói là 100k vàng chứ ko phải 100k điểm =]]]] biện hộ vãi ra...thưa bạn là event đó tiêu 1 vàng = 1 ĐIỂM......nhìn lên góc bên trái phía trên có thấy dòng chữ điểm hiện tại ko??? Tư duy chắc có vấn đề....xin lỗi nhưng môn văn và luận mình học ko phải dạng tệ...

Bí quyết do tính toán cả...ko phải do nạp nhìu đâu shark à :pde30::pde30::pde30: thank shark phát này :^^::^^:
  8. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

tiêu j mà lắm thế 100k
  9. ndviet

ndviet Member Tích Cực

100k ::adore:: chắc bác quay max 5 lần số mua max tướng + pet + tranh mua quá =)))
  10. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Bác Kuro dạo này giàu ghê :z
  11. KuroUsagi

Đâu có đâu :pde5::pde5::pde5:
  12. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Ở cái đất 4rum này ai chả biết bác Rô Đô ( La), nổi danh có tiếng đó bạn ::baffle::::baffle::
    Hume thích bài này.
  13. KuroUsagi

ta đã mất công giả ngu sao lại ko giúp mà còn lột ra cho ngta xem :cat38:cat38