Fix lỗi và đền bù là thế này sao ?

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi tieumimi, 9 Tháng mười 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tieumimi

tieumimi Thành Viên Mới

sau gần 2 tuần chờ đợi nghe bảo đã fix + đền bù , hí hửng log vào xem , ai ngờ kết quả là :
    Mất hết tướng >> đã fix lại tướng nhưng ko trả lại em sasuke
    Mất Vàng , Bạc ,Lễ kim >>>> ko trả lại dc zj`
    Mất hết đồ >>> cho mỗi con 1 set tím 30 trắng poc chưa cường hóa trong khi trc kia mình có 1 set 50 , 4 set 30 đều cường hóa +40~+52
    Mất hết ngọc >>> ko trả lại cục nào ( mà chủ yếu ném hơn 1,3 triệu chỉ để đập ngọc )
    Mất hết nguyên liệu 50 >>> ko trả lại
    LV 52 ko đổi , lực chiến 71k còn 7k ,......
    Đền bù : ko có
    Vậy game5 cho mình hỏi fix lại như thế để làm zj`:13: bọn cùng sv ngày xưa thua mình xa thì giờ toàn 6x ,Anbu với đồ vàng chóe
    Tổng kết lại sau khi lỗi và dc fix mình từ top 1 thành 1 acc rác :51:
    Vãi cả hứa hẹn , vãi cả chờ , vãi fix với chả đền bù của mấy bác :24::24::24:
    4.jpg 1.jpg 2.JPG 3.JPG
  2. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Buồn cười vl ra =)))))))))) acc top mà còn như này acc mình có phục hồi lại chắc còn rách rưới hơn. Không đền bù được thêm thì thôi còn chả bằng lúc bị lỗi nữa =))))) Thôi lần này dính chưởng biết đường đi chỗ khác chơi cho lành haizzz
  3. Azumaki

Azumaki Thành Viên Mới

Trời đền bù kiểu này có khác gì tạo lại account mới chơi lại con ngon hơn nữa. Tiền bỏ ra đập ngọc đập đồ giờ đền đồ kiểu thế thì đánh đấm lại ai nữa. Lỗi này là do bên nhà phát hành có phải do gamer đâu mà đền kiểu thế với lại đã đền thì đền lại đúng đồ đã mất chứ cái kiểu này thì sao chơi nữa.
  4. SuperSpec

SuperSpec Thành Viên Mới

mình còn chưa fix được :T
  5. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Chẳng hiểu các bác game5 nghĩ gì khi đền bù như thế này. Có lẽ các bác phải làm việc "vất vả" hơn tuần liền mới có thể đền bù được dư lày anh em "thông cảm" nhá =))))))))))))))))))))
  6. hypropro

hypropro Thành Viên Mới

game thì cũng hấp dẫn, mà NPH như c*c :))
  7. Killar

Killar Thành Viên Mới

thui xin kếu MOD và đồng bọn lun, nghe tin fix kiểu này choáng váng, nạp 1tr vào dc set đồ 3x ghẻ :((
  8. CS01_SSGroup

CS01_SSGroup Guest

Chào bạn,
    Việc bạn bị mất đồ không phải do lỗi server mà do tài khoản của bạn bị người khách xâm nhập hack.
    Các tình trạng như thế này sẽ không được đền bù, nhưng vì muốn hỗ trợ tốt cho người chơi nên NPH đã quyết định hồi lại các vật phẩm mà bạn đã mất.
    THân!
  9. LeeLong

LeeLong Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Mod với GM làm việc như trò hề, tổ đội tôi Máu Lắm mất acc nửa tháng rồi đấy vẫn chưa thấy fix. Nhà Phát Hành thu tiền cho đã rồi để cái server lỗi với hack tràn lan ra như thế này mà cũng chấp nhận được à. Người ta mất nhân vật, mất đồ, mất vàng mấy chục ngày trời rồi sau khi fix thì được cái gì, tài khoản vẫn y hệt như lúc bị mất nhân vật và đồ. Cho item 30 chưa cường hóa làm cái quái gì thế nhét vào cho có à, kêu đền bù mà như này thì dẹp luôn đi. Chỉ biết thu tiền nhưng làm hỗ trợ như mèo mửa thế mà muốn người ta tôn trọng mình sao. Xin lỗi chứ cái tác phong làm việc của mod và gm còn chẳng đáng để tôi phải đánh giá là những người có học và có kiến thức về tin học. Ngay cái cách trả lời của Itachi đã cho tôi thấy là mod và Gm vô trách nhiệm và cách làm việc thụ động như thế nào rồi. Chẳng còn gì để nói ngoài hai từ THẤT VỌNG. Các bạn đuổi khách quá giỏi rồi và tôi thực sự thán phục cái cách làm việc của các bạn luôn, một phong cách cực kì thiếu chuyên nghiệp. Non nớt nhưng non đến mức này thì chẳng còn gì để nói nữa
  10. Killar

Killar Thành Viên Mới

bạn nói vậy mà nghe dc àh MOD, lỗi game rành rành, tui đưa cả bằng chứng mà bảo lỗi của gamer.
    Xin mời MOD vào acc mình kiểm tra nhá.
    ID: bbbbb950
    S11 - Hashirama
    Acc đã nạp lên Vip 6, sau khi bị mất đồ vào hội quán thì thấy nạp thẻ lần đầu để chiêu mộ Sasuke, chẳng phải game bị Rollback chứ là bị cái gì, lỗi do mình mà cứ gánh cho gamer.
    Xin hỏi thằng Hacker nào tài năng mà làm ra dc cái lỗi mà đến cả bộ phận kỹ thuật của Game5 phải ngu người mà ko bik cách giải quyết
  11. tieumimi

tieumimi Thành Viên Mới

ko phải lỗi sv à ? bị 1 ,2 người còn nói thế dc đằng này cả 1 đống , có đứa nào hack mà toàn hack top với canh đúng thời gian người ta vừa out game ( dù là nửa đêm) để mà hack ko ? game bảo mật kém , làm ăn thiếu trách nhiệm rồi đổ cho người chơi ,
    Xin lỗi , mình sợ cái gọi là " hỗ trợ tốt " của mấy bạn rồi , cho mấy set đồ 30 cùi mía để làm zj` ? mong nta nạp tiền up đồ với ngọc vào à ? thôi cho em xin .:emo.s2u.vn_068:
    1 lần và mãi mãi .chả dại nạp tiền rồi bị lừa thế nữa
    lần cuối : xin cảm ơn sự " hỗ trợ tốt" của nhà phát hành :24::24::24:
  12. Killar

Killar Thành Viên Mới

Không biết địa chỉ bọn game5 này ở đâu nhỉ, phải chi biết như bên Vinagame, hùi đó kéo 1 đám lên quậy VNG nó cũng phải giải quyết, ai biết địa chỉ bọn game5 này ở TPHCM thì đưa lên đi, ai giải quyết bức xúc khiếu nại gì lên lun 1 thể.
  13. Kuybigan

Kuybigan Thành Viên Mới

Nói chuyện chán vl ra .làm ăn chậm chạp trình độ chuyên môn kém để bọn hack lộng hành đền bù như rác.GAmer thì càng ngày càng ít sr con nhìu hơn số ng chơi.Đầu tư vào game làm chó gì nghị mẹ hết đi.Coi như cúng rầm tháng 7
  14. SuperSpec

SuperSpec Thành Viên Mới

15. hypropro

hypropro Thành Viên Mới

Thề là không bh chơi trò nào của game5 nữa
  16. SuperSpec

SuperSpec Thành Viên Mới

buon cuoi vkl den` bo. trang bi tim lv 30 khong ngoc. :)) LOL sasuke k tra? LOL :))
  17. Nothingz

Nothingz Thành Viên Mới

TÊN MIỀN game5.vn
    Tên chủ thể đăng ký sử dụng : Công ty TNHH Một thành viên Phần Mềm Siêu Sao
    Tên giao dịch : Công ty TNHH Một thành viên Phần Mềm Siêu Sao
    Địa chỉ : 12/12 Nguyễn Cảnh Dị, phường 4, quận Tân Bình, TP HCM
  18. Killar

Killar Thành Viên Mới

AE nào mất acc 1 ngày nào rãnh lên quậy bọn nó giải quyết đền bù nào, đem theo 1 em chụp hình quăng lên báo vụ lừa đảo trắng trợn này mới dc
  19. Azumaki

Azumaki Thành Viên Mới

Mod nói sai rồi Mod , vụ hack này do lỗi của NPH game5 phát sinh để người ngoài xâm nhập vào hack tài khoản của gamer thì lỗi nay là do bên game5 chứ sao lại đổ lỗi cho gamer chúng tôi được. Nhiệm vụ của phía các bạn là mở game ra và duy trì game được an toàn để gamer chơi chứ. Tụi này đa phần chơi ở nhà mỗi mình account mới biết pass thì láy cái gì mà bị hack với lại tôi là người chơi 3 account cùng lúc sao có mỗi account chính bị hack mà account phụ không bị. Mà account chính của tôi dùng xài post bài diễn đàn của Game5 còn account thì không cho nên suy ra vụ hack này là do hack từ tài khoản trên diễn đàn game5 nên có lỗi thì do phía các bạn bị lỗi chứ đừng đổ thừa bậy bạ vậy.
  20. Hyoton no Haku

Hyoton no Haku Thành Viên Mới

SSgroup
    Năm thành lập:2012Trụ sở chính:4/3 Đồ Sơn, phường 4, Q.Tân Bình, TP Hồ Chí MinhWebsite:http://ssgroup.com.vn/Chăm sóc khách hàng:08-39483686
    Nếu các bạn cảm thấy oan ức có thể đề đơn lên Bộ văn hóa thông tin, bị sờ gáy mới sướng .
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.