VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Scatobil

Scatobil Member Tích Cực

ngày bao nhiêu big event vậy hime xinh đẹp?
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

à còn lâu b
  3. minh y

minh y Member Tích Cực

Tuần sau bán thẻ đổi nhân vật được ko mod mới come back mà muốn đổi nvat quá....
  4. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

À ko b
  5. takalove96

takalove96 Member Tích Cực

Tuần tới cho mảnh tt hk vô mốc 300k og nhé bạn. lb tuần sau mình xin tt thủ, đcm tiếp nhé. Sẵn tri ân cho nhiều đcm bạn nhé. Cảm ơn nhiều
  6. Hime

Ok b
  7. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

bigevent cho lưu thủy vào code đc k ad :)
  8. Hime

Chắc là đk b
  9. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Hime nhớ note lại full với cố set cho mik nhé. Event lớn, update lớn, đầu tư lớn, hóng quá:^^:
  10. Hime

Oke đừng lo mk ưu tiên b số 1 mà =))
  11. lasaobaygio

lasaobaygio Member Tích Cực

Ưu tiên mình với.
  12. Hime

Bão like mới có b =))
  13. lasaobaygio

lasaobaygio Member Tích Cực

Mình bão like rồi đó. hehe.
    Và mình xin 2 PH big event: Mảnh hành phong, báu 180, mảnh chopper, pet cá chuồn, dấu đỏ, 15 túi haki random cc
  14. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Công chúa đáng iu wa, quyết combo bão like + đầu tư ủng hộ Hime cute ( haki cao cho mốc ph 20k Mod nhé, tuần nào cs đc or cả hai tuần big ev hihi ). Thanks Mod.
  15. Hime

B kia bão like sập tường hơn =)) nhưng đa phần góp ý của b cũng được duyệt
  16. Hime

1 tuần haki cao mốc 20k thui b tại 2 tuần lt mk ko được để giống nhau
  17. SARS

SARS Thành Viên Mới

mod ơi. có thể bán mảnh con dấu chính phủ trong giảm giá hạn chế không ạ ( s531, cấp 127 )
  18. noottelias

noottelias Member Tích Cực

cho ám kim vào tri ân nha mod
  19. Pocuro

Pocuro Member Chính Thức

tuần tr e xin mod tuần này bán mảnh ảo ảnh mod bảo ok cấp 180. ko biết tuần này bán không =))
  20. Hime

ủa mảnh đó tuần này có bán mà b