VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ok b
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

mình chốt góp ý tuần vừa qua: visa, tàu ngầm chopper
  3. Dcrinle

Dcrinle Member Tích Cực

Tuần sau cho mình mảnh thời trang cao cấp og 600 đi kèm nguyệt ảnh nha. Tks mod
  4. kaydang

kaydang Member Tích Cực

phản hồi tuần này cho túi trang sức 7* A, B, thiên vũ được ko hime ơi, mình lv 188
  5. Duke

Duke Member Chính Thức

Mod ơi giảm giá tuần này bán gen ác quỷ được không , đợi lâu quá không ra ạ mình lv113 :(((
  6. QQGAMING

QQGAMING Thành Viên Mới

s642 mod chèn trái tim ác ma vào gghc với ạ
  7. FLOZUKA

FLOZUKA Member Chính Thức

8. MrNumber

MrNumber Member Tích Cực

mình xin bán haki bá vương vs sắc màu sura nha mod Hime. mình ở S601 Ulti lv138. mình cảm ơn
  9. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

tuần sau bán chiến công vs wano đầu tuần đc ko mod
  10. duong8459859

duong8459859 Member Tích Cực

lễ bao mk xin vịt sắt bậc 1 nha mod
  11. tln

tln Member Tích Cực

mod ơi cho mình xin lễ bao tuần sau cũng có chiêu mộ đc ko, với cả ph hàng tuần đều có túi nguyên liệu bá khí ở mốc nào cũng đc với
  12. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Mod Hime set code og tuần sau có chiến công, nhiều điểm chiêu mộ với cờ big mom.
    Lễ bao sau có điểm chiêu mộ hoặc chiến công với vịt tia chớp bậc 1.
    Phản hồi sau mốc 5k có chiến công, mốc 10k có chiêu mộ với lăng kính nhé. Thanks Hime.
  13. Slayerkid

Slayerkid Member Tích Cực

Xin mod tuần sau lễ bao set điểm chiêu mộ với thẻ chuyển chức ạ.
  14. PlayerOfHell

PlayerOfHell Member Tích Cực

cho mình xin set 20m huynh đệ đồng tâm vào og hoặc lễ bao, phản hồi dk. chứ gghc giá chát quá k mua nổi mod ơi :((
  15. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

lễ bao tuần sau mod set wano + mảnh nguyệt ảnh/ lưu thuỷ với nhen. Tks mod nhi
    êều
  16. Hime

2 cái đó luân phiên b
  17. Hime

mấy túi ts a,b mình đang luân phiên í
  18. Hime

ev sau nữa b
  19. Hime

ok b
  20. Hime

ok b