VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Oke b
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Ukm để mình xem
  3. Hime

Chắc phải hơi lâu nữa đấy b
  4. Hime

Chắc phải bán xong komachi mới bán được b
  5. noottelias

noottelias Member Tích Cực

cho hẳn 35 mảnh vào mốc 3m luôn nha mod , thiếu 35 mảnh lâu cũng đc
    Hime thích bài này.
  6. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mốc 2m tuần sau có không mod?
  7. minhlb210493

minhlb210493 Member Tích Cực

mấy sv cũ thì full được dàn báu 180 hết rồi giờ tích mảnh báu 190 thì biết khi nào sv mới như tụi t mới theo kịp mây sv cũ...game làm vậy là hơi ép sv mới rồi
  8. Persephone

Persephone Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

Ko bỏ lăng kính vào được thì bỏ mảnh hành phong nha mod
  9. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

tẩy báu 190 luôn M , tẩy báu tốn beri lắm "))
  10. oops

oops Member Tích Cực

xin báu 180 vào code mốc 1m5 đc ko mod ơi, gần đủ set rồi mà giờ ko thấy nữa
  11. fasgas

fasgas Member Tích Cực

cho mình xin túi trái miễn dịch 7*A vào gghc nhé Hime
  12. Hime

xuống mốc 1m5 r mà b
  13. Hime

cấp trên kiu bán 190 r đưa 180 vào hoạt động rồi mà b, với báu 180 mình bán cả năm trời ở code lẫn ph r
  14. Hime

mảnh hành phong bây mình đưa vào lễ bao r mà
  15. Hime

khó cho mình quá báu 180 bây giảm giá r mà để mình hỏi lại xem bán gghc được ko chứ đưa vào code bây gần như không thể
  16. Hime

ok b
  17. Hime

mình chốt góp ý tuần vừa qua: chất dung hợp, mảnh SSR, túi trái miễn dịch 7s
  18. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

1m5 og tuần sau xin dực + wano + haki cc (ken thì càng tốt) nhen mod @Hime . Cám ơn mod nhiều
  19. Dcrinle

Dcrinle Member Tích Cực

Tuần sau cho mình tàu ngầm chopper bậc 1 OG đc ko mod, tks tks
  20. tln

tln Member Tích Cực

xin vài mảnh cờ shanks vào code đc ko mod