VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. tuan50cm

tuan50cm Member Tích Cực

Mod ơi . Tuần sau giảm giá hạn chế có thể bán nhiều điểm Wano lên được không ạ. 30k điểm wano trong shop em mua bị thiếu , giúp em bán thành 50k điểm wano được không ạ. Em cảm ơnn
  2. oops

oops Member Tích Cực

tuần sau big ev chưa mod, mình xin ít đồ vào ph với code
  3. LongPP1306

LongPP1306 Member Tích Cực

tuần sau mod cho công huân và haki đỏ ở mốc 1m5 tích lũy được không?
  4. 2k1

2k1 Member Chính Thức

mình xin code 600 k sử tử với code 1m mảnh dực hoặc manshery dc k mod ơi
  5. PuPu

PuPu Member Tích Cực

phản hồi tuần này sao ko có tí wano nào vậy mod? nhét cái thạch thần bí vào mốc 2m để bỏ wano làm j vậy. set sao cho nó hợp lý chút đi
  6. musician72

musician72 Member Chính Thức

Mình muốn bán vòng đặc cấp trong giảm giá hạn chế lv 124 ạ
  7. Sentinal

Sentinal Member Tích Cực

mình xin tuần sau 25 mảnh thời trang boa s2 ghép luôn mod ơi::bye::
  8. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

khó b
  9. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

đồ gì b
  10. Hime

ok b
  11. Hime

ok b
  12. Hime

phản hồi tuần trước bị sai wano nhiều quá nên tuần này bỏ bớt thôi b
  13. Hime

ok b
  14. Hime

boa đang tuần này r mà b
  15. oops

oops Member Tích Cực

mình xin 30 mảnh thánh quang, tinh linh leo, komachiyo b1, trái tam nguyên, túi random haki cc, chiêu mộ và wano càng nhiều càng tốt
    Hime thích bài này.
  16. RealKhaLegend

RealKhaLegend Member Tích Cực

Mod ơi event tuần sau cho e xin mảnh pet chính phụ vào mốc 2m og với ạ
  17. PuPu

PuPu Member Tích Cực

với cả hải hồn đang cho đều giờ mất hút hết luôn vậy mod
  18. Dungxvip03

Dungxvip03 Member Tích Cực

mod ơi gghc event tới nếu vào dịp 30/4-1/5 luôn thì mod set cho em haki cao cấp càng nhiều càng tốt nha, em cảm ơn nhiều
  19. Dungxvip03

Dungxvip03 Member Tích Cực

Set cho cả 2 tuần event đều nhiều haki cao cấp luôn ạ
    Hime thích bài này.
  20. jug

jug Member Chính Thức

Hy vọng mod set mỗi tuần điều có nguyên liệu bá khí thường cho các sv mới ạ , tuy bá khi thường kiếm free cũng nhiều nhưng đó đối với sv cũ , còn sv mới cần mà ko có chỗ mua hay quy đổi , nên hy vọng tuần nào cũng có bá khí thường ạ, thanks mod đẹp trai