NRT GÓP Ý VỀ HÌNH THỨC EVENT CỦA CỬU VỸ

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi YiLing, 10 Tháng chín 2017.

1. YiLing

YiLing Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Mình đã bị ăn trái đắng ít nhất 3 lần trong 4 tháng chơi game vì event fix mà hình ảnh thì ko fix
    1. Mèo chiêu tài (lần thứ 1 ăn 500 nhận 500: lúc này hình ảnh ghi 100 phút phát 5 lần; và sau kỳ đấy thì mình đã ăn 1 phát khá đau khi nó trả chỉ có 100)
    2. Thập Vỹ : vừa ra event thấy rõ rành rành 10000 điểm ăn max mốc thế là làm ngay thì chỉ nhận 700 vàng và nhận được câu trả lời là event lỗi
    3. Tặng Lễ (event kỳ 10/9~14/9 này luôn): cái mốc 1000 vàng nó ghi rành rành là tặng thêm 3000 vàng thế mà khi nạp vào mới sml vì nó tặng có 1500 vàng
    ...
    (Nếu muốn mình còn có thể liệt kê thêm 2 , 3 cái nữa mà thôi trích ra 3 cái là được rồi)
    CUỐI CÙNG: Mình xin gửi góp ý đến các bác nào có trạch nhiệm với event ở VN thì nên cung cấp Hình Ảnh (event đã fix) lên trên game, chứ đừng có tình trạng EVENT ĐÃ FIX mà HÌNH ẢNH CHƯA FIX như kỳ này, VIP cao họ nhiều vàng ko cần nạp nên ko biết những thứ này chứ còn các bạn VIP thấp thì sẽ thế nào. Nếu muốn có đủ vốn chơi quỹ thì tất nhiên phải nạp mà nạp thì số vàng trả lại không đúng với hình ảnh trong game. Mong các bác xem xét.
  2. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

mèo đấy phát 5 lần liên tiếp kì trc có 1 lần là mất