Góp ý-Cải thiện chất lượng làm việc của AD và MOD diễn đàn!!!

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Snowee, 17 Tháng mười 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Snowee

Snowee Member Chính Thức

Như các bạn cũng đã biết, 2 ngày vừa qua game Naruto đã tiến hành gộp các sv lại với nhau và đã xuất hiện không ít lỗi, và đến hôm nay lại có tình trạng log in game không được. Điều này không quá mới mẻ đối với game online, nên các gamer có thể thông cảm được. Nhưng cách làm việc của các AD và MOD forum Naruto thì thật sự là chán nản. Khi sự cố xảy ra, chỉ có 1 MOD vào comment cho có lệ và cười trừ, các bạn không biết viết 1 cái thông báo trên forum để ae khỏi phải chờ mỏi cổ sao??? Gamer đã bỏ ra không ít tiền vào game, họ cũng phải có cái gì đấy xứng đáng với tiền họ bỏ ra, chứ không lẽ bỏ tiền ra mua bực mình vào người? Tôi cũng đã chơi nhiều game online khác, và khi có sự cố xảy ra, dù không phải lỗi của AD hay MOD, nhưng họ đã viết ngay thông báo trên trang chủ, diễn đàn, đồng thời xin lỗi gamer. Xin hỏi AD MOD game Naruto có làm như thế hay không?? Còn nữa, mình không biết AD và MOD forum có ăn lương của game5 hay không?? nhưng hình như mình thấy rất ít người trực đêm cho game online này, kể cả là forum hay BP kỹ thuật? Khi có sự cố xảy ra, chỉ nói 1 câu: "chưa đến h làm việc nên chưa fix". Vâng, các bạn làm game online mà cứ như đi làm kiểu công sở ấy. Tôi chơi game này 1 phần vì nó hay, 1 phần vì muốn chơi nhân vật mình thích, nhưng có lẽ chính tôi và các bạn sẽ phải cùng xem lại. Xem lại xem tôi có nên tiếp tục chơi và kèm theo cả 1 nỗi bực mình hay không và các bạn nên xem lại cung cách làm việc của các bạn.Thân!
  2. AloConMeoHen

AloConMeoHen Thành Viên Mới

Đề nghị game5 chấn chỉnh ngay , ko là mất hết khách .
  3. CS01_SSGroup

CS01_SSGroup Guest

Chào bạn,
    Ý kiến bạn nêu mình xin tiếp nhận, còn việc các lỗi game khi gộp server bạn vui lòng ghi rõ lỗi nào? để phía kỹ thuật còn hỗ trợ chỉnh sửa.

Thân mến!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.