Gặp vấn đề về nhận giải trợ uy !!!

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Tư' bắt đầu bởi PigRain, 4 Tháng chín 2013.

1. PigRain

PigRain Thành Viên Mới

Khi tham gia trợ uy trong "Cuộc chiến vương giả lần 2", mình có 2 acc nhận được code hoạt động. Nhưng do quên email khi đăng kí nên không thể nhận được code. Trường hợp này thì mình phải làm sao đề nhận được Code thế AMD.
  2. Xiaofie

Xiaofie Thành Viên Mới

Tôi còn chưa nhận được code, chả thấy thông báo gì cả
  3. toiyeuem

toiyeuem Thành Viên Mới

G5 bảo hết ngày 4/9 sẽ hoàn tất, tới giờ tôi cũng chưa nhận đc.
  4. laicodon

laicodon Thành Viên Mới

mình cũng chưa nhận đc code
  5. SiuBackJac

SiuBackJac Thành Viên Mới

ko có code sự kiện trợ uy

mod và GM xem sét kỹ lại cho anh em đi tới h vẫn chưa có code
  6. MonKeyDDragon

MonKeyDDragon Thành Viên Mới

tôi củng vậy lúc đăng nhập nó lại bảo là yêu cầu mail không được quá 24 chữ và số. Nên chĩ điền vào là tên mail chứ ko có @yahoo.com. Chắc tôi nghĩ lại mất code đợt này rồi :63:
  7. nhatnheo

nhatnheo Thành Viên Mới

5/9 rồi mà sao vẫn chưa có code nhỉ?
  8. kiemphong

kiemphong Guest

Đầu tiên cho KP gửi lời xin lỗi chân thành nhất tới các bạn.

Hiện tại do hệ thống mail phát code đang gặp sự cố nên rất có thể KP sẽ gửi code HĐ qua mail mọi người bằng phương pháp thủ công, nên có thể việc code tới tay các bạn sẽ bị chậm trong 1 hoặc 2 ngày.
    Rất xin lỗi các bạn vì sự cố trên.

KP sẽ cố gắng hoàn tất việc trao thưởng này trong tuần này, chậm nhất sẽ là ngày 06/09 là hoàn tất.
    Mong các bạn thông cảm.
    nhatnheo and (deleted user) like this.
  9. MuramasaDemon

MuramasaDemon Thành Viên Mới

Code đợt này vẫn chưa phát, sẽ phát trong vài ngày tới mọi người đừng nóng :D
    Còn chủ topic ko có email thì chịu thôi, đáng ra phải báo sớm giờ quá muộn rồi
    nhatnheo and (deleted user) like this.
  10. PigRain

PigRain Thành Viên Mới

mình chỉ quên cái ID mail thôi MD ơi! nếu được thì bạn có thể giúp mình tìm ra cái ID đăng kí tham gia hoạt động không. ID nhân vật là phamphuvinh, S45.Arlong, Nick trong game là SteveG. Mong nhận được hồi âm từ MD.
  11. MonKeyDDragon

MonKeyDDragon Thành Viên Mới

Mod nói vậy là không được r. Lỡ nhìu người có mail nhìu hơn 24 chữ cái. Mà khi đăng nhập vào trợ uy thì hệ thống lại yêu cầu mail không được quá 24 chữ cái thì sao mà nhập vào được xin mod xem lại giúp trường hợp của mình nhen
  12. Xiaofie

Xiaofie Thành Viên Mới

Vẫn chưa nhận được code nhỉ