hỏi về việc train quái

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi anhhuylc, 17 Tháng tám 2013.

?

cái này là sao

1. không hiểu

100.0%
  2. hiểu không

0 vote(s)
    0.0%
  3. sắp hiểu

0 vote(s)
    0.0%
  4. chịu luôn

0 vote(s)
    0.0%
Multiple votes are allowed.
  1. anhhuylc

anhhuylc Thành Viên Mới

ad cho hỏi map quái 65 (phần thiên thủy trại)chỉ có lèo tèo vài con quái rất khó để làm nhiệm vụ chứ chưa nói đến train hay cắm qua đêm vì rất nhiều các game thủ 6x mỗi người một con quái vậy mấy game thủ 5x ks bằng cách nào để làm nhiệm vụ và lên cấp.như vậy có hợp lý không
  2. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Game mình chủ yếu thăng cấp level bằng quest bạn à, ngoài những daily quest hằng ngày khi bạn thắng cấp độ 50 trở lên, các bạn vẫn có thể tham gia các hoạt động bí cảnh và phụ bản hằng ngày như Huyết văn lôi, Thiên vương mộ, Tử đấu trường .... Còn bạn thích train quái thi nên tổ đội với nhau 1 nhóm 5 người giết 1 con quái cung được 1000 exp rồi mà
  3. anhhuylc

anhhuylc Thành Viên Mới

mình biết vậy nhưng hàng ngày làm hết nhiệm vụ rồi thì mình chả biết lm j ngoài train quái nữa (vì chưa hiểu lắm)nên mình treo máy cho tự đánh thôi nhưng trên cái map đó toàn 6x sao ks đc quái mà team thì chắc chẳng ai cho đâu.nhân tiện cho hỏi chút game này chỉ có đến map thần thiên thủy trại thôi sao không còn map quái cao hơn ah.nếu vậy thì hơi it vì quái quá it rất bất tiện
  4. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Game mình đồi hỏi tính cộng đồng cao bạn ạ, khi chơi các bạn nên thành lập nhóm với nhau để giúp luyện cấp tốt hơn cũng như bảo vệ nhau khi bị phe phái khác xâm lấn
  5. anhhuylc

anhhuylc Thành Viên Mới

bạn nói thế nhưng làm được nt không bạn.hàng trăm người ( thậm chí hơn) tranh nhau khoảng 50 con quái ( chưa đếm nhưng chắc ko đến ) có thể nói là mật it ruồi nhiều,mà không phải là tất cả các member đều cùng phái.mà game thì pk tự do nên bạn không thể đứng được 5 phút đâu
  6. anhhuylc

anhhuylc Thành Viên Mới

nhưng không sao chán chơi ngỉ game luôn rồi phí cả tiền nạp thẻ
  7. sszhzss

sszhzss Thành Viên Mới

uh biet la hoat dong cong dong, vay sao ko co bang chien, khong co giao dich du chi la tien dong, sao cu han che ng ngheo the, min thay phien ban china co rat nhieu chuc nang hay co ma >.<1