VHT hồi sinh 2 mục tiêu

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi 01235, 24 Tháng mười hai 2019.

1. 01235

01235 Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

cho hỏi làm sao hồi sinh 2 mục tiêu? có mấy trận đánh mình thấy team địch hồi sinh 2 mục tiêu, mình trận hình cũng y chang law với dof mà hồi sinh duy nhất có 1 ko
  2. khomau

khomau Member Tích Cực

Khi và law và dof cùng hs 1 thằng thì hs 1 lần. nếu muốn 2 thằng hs thì:
    TH1:Thằng ít máu hs 1 lần thì cho nó cầm nguyên tố phong(tăng % máu) cao nhất để máu nó cao hơn thằng máu nhiều nhì và nó hồi sinh thằng nhiều nhì
    TH2:Để thằng nhiều máu nhì để vị trí thứ 5 để nó không tính nguyên tố phong nếu thằng ít máu nhất cầm nguyên tố phong máu nhiều hơn thằng ít nhì thì hs thằng ít nhì
    (nên để 2 thằng hs ở trước dò và sau law)
    TH3: để law ít máu nhất dof hs law còn lại law hs thằng khác (ngoài bản thân)
  3. Yuki1902

Yuki1902 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

4. Yuki1902

Yuki1902 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

có hướng dẫn đó bạn
  5. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

nếu bạn muốn hs 2 tướng thì cách đơn giản nhất là cho law hoặc dof là con ít máu nhất
  6. KnightOfDestiny

KnightOfDestiny Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Bạn nên cung cấp thông tin 5 tướng và 2 con muốn hồi sinh thì mọi người sẽ gợi ý dễ hơn
  7. 01235

ko thành công đc, mình vừa gỡ bảo thạch để law chỉ có 300k còn shabo còn 420 là 2 tướng thấp nhất nhưng chỉ có law hồi sinh thôi
  8. 01235

mình muốn law với sabo hồi sinh thì sinh mệnh nên thế nào?
  9. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

làm gì có chuyện đấy đc . không tính phong nhé . thì law thấp máu nhất nên dof hồi sinh law . law không tự hồi sinh bản thân được nên nó sẽ xem 4 đồng đội còn lại con nào thấp máu nhất nó hồi sinh con đó
  10. Yuki1902

xin cái chiến báo xem trận của bạn nào
  11. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

nói như này cũng khó
    bạn cứ post trận hình với chiến báo lên cho mọi người dễ hướng dẫn
  12. KnightOfDestiny

KnightOfDestiny Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

sabo thì hâu như luôn đứng đầu rồi, bạn cho sabo máu ít nhất trong 5 con bằng cách ko đeo ng tố phong, law đứng cuối máu gốc thấp nhất, 3 tướng còn lại tùy ý là thành công, máu gốc là máu ko tính phong.