Hack LCQH

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi xaque36, 5 Tháng một 2015.

1. xaque36

xaque36 Member Chính Thức

Mong adm som test lai.gio sv truong giang va nhieu sv dang hack tui lc kieu moi.CACH HACK.:vao bi canh bd lc va cho vao lc cac nv se an sua ket nv va bd tiep ma ko mat luot.1lan di co the dk 300tui qua.tinh ca ngay thi dk 1k8 tui.vi vay mong adm cung nhu nph nhanh fick kdu bt cho ae game thu.
  2. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Bên mình đã bảo trì và fix lại rồi bạn nhé. Mn có thể đăng nhập vào game được rồi!
  3. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Keu fix loi sao xoa luon roi :m
  4. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

:bMoi ngay 1k8 , vay choi lam gj nua , ca tuen nay roi , minh moi ngay dc co 100
  5. louisvu

louisvu Thành Viên Mới

Toi chơi Nv Bingate vip 10 top 3 sv thái sơn chuẩn bị bỏ game vì hack quá nhiều. Bỏ tiền mà k bằng người khác. Adm xem xét lại chứ để ae đầu tư bị ức chế quá
  6. biggate

biggate Thành Viên Mới

Alo xinh chơi đẹp nhỉ
  7. thanhth

thanhth Thành Viên Mới

:k:k:@@::q:q
    fix. Ngon rui.khoi. a khoi len. Km.op. vina. Car di ae
  8. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Hiện tại Loạn chiến Quần Hùng tạm thời đóng để fix lỗi, sẽ sớm mở lại cho mn, mn cứ yên tâm nhé !!
  9. vosong01

vosong01 Thành Viên Mới

có bt khi nao mỡ LC lại ko girlxinh
  10. anhlasamu

anhlasamu Thành Viên Mới

Adm cho hoi fix loi lai dc nhung nguoi hack nhu __thuy__ H5N1 cafe_da.amsorry. VNPT cong rat nhieu thi co keo lc lai dc ko ae nap tien vao choi chu dau de tui no :@@:hack roi dac y nhu the adm giai quyet the nao:mad:
  11. anhlasamu

anhlasamu Thành Viên Mới

Tui noi day la sever thai son tui no lam thi thi ae chat nghi het adm giai quyet sau cho coi dc day
  12. louisvu

louisvu Thành Viên Mới

Đập mấy trục triệu vào kinh mạch cuối cùng chúng nó hack vượt luôn. Đã thế bảo trì xog k giải quyết dc bọn hack mà mình mất luôn nv map even tết đốt pháo hoa. Thôi chán luôn.:cuoi2: