[Hoạt động tri ân] Thể lệ và chi tiết phần thưởng

Thảo luận trong 'Hải Tặc Trở Về' bắt đầu bởi Blader, 6 Tháng mười hai 2014.

1. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Các Thuyền Trưởng thân mến,

Một cuộc chiến máu lửa của các hải tặc chắc chắn sẽ không hoàn hảo nếu vắng mặt các Thuyền Trưởng vốn kỳ cựu, vang danh một thời của game Vua Hải Tặc. Nằm trong chiến dịch Đại chiến Marine Ford – một chiến dịch lớn đánh dấu chặng đường kết thúc năm 2014 để bước sang Tân Thế Giới, Vua Hải Tặc sẽ tiến hành thực hiện chương trình tri ân những người chơi cũ mang tên “Hải Tặc Trở Về” với phần quà là bộ giftcode có giá trị 3 triệu đồng.

Chi tiết hoạt động như sau:
    1. Đối tượng được tham gia
    · Những Thuyền Trưởng nằm trong danh sách được Bộ phận vận hành game gọi điện thoại và gửi thư mời tham gia qua email.
    · Tài khoản có nhân vật đạt VIP 6 và không đăng nhập game trước ngày 1/11/2014
    · Lưu ý: Nếu tài khoản nào không nằm trong danh sách trên sẽ tự động không được đăng nhập nhận code Tri Ân.
    · Thời gian gọi điện thoại: Diễn ra trong vòng 2 tuần. Bắt đầu từ ngày 06/12/2014.
    · Thời gian nhận code: Bắt đầu từ ngày 06/12/2014 đến 06/01/2015.
    2. Cách thức tham gia:
    a. Nhận thông báo:
    · Căn cứ vào danh sách Khách hàng Đặc Biệt, các Thuyền Trưởng thỏa điều kiện sẽ nhận được điện thoại mời và hướng dẫn tham gia từ bộ phận vận hành game.
    · Căn cứ vào thông tin email khách hàng đã cung cấp, bộ phận vận hành game sẽ gửi link chương trình HẢI TẶC TRỞ VỀ để bạn vào nhận code.
    b. Nhận code:
    Bước 1: Đăng nhập tài khoản của bạn đã được mời có trong danh sách. Nếu thành công sẽ hiện ra giao diện.
    Link đăng ký: http://nganhangcode.ssgroup.vn/hai-tac/trove/index

* Nếu Tài khoản không nằm trong danh sách nhận thưởng:

Bước 2: Sau khi đăng nhập thành công chọn Sử dụng cho tài khoản cũ thì hệ thống xuất code.
    Link nhận code: http://nganhangcode.ssgroup.vn/hai-tac/trove/index

3. Chi tiết phần thưởng
    4. Nội dung phần thưởng
    5. Danh hiệu
  2. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

Ko nhận đc không quan tâm kkkk
  3. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

code 1 có 15 cái balô cũng ngon, có ai bán rẻ ko nhỉ :(
  4. Thảo Quyên

Thảo Quyên Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

code do ca 100 luc HD re la bao nhieu ban ?
  5. Nguyennn

Nguyennn Thành Viên Mới

ad ơi cho e hỏi cái phần thưởng có danh hiệu đánh lui hải tặc nhưng nhìn trên phần thưởng code thì đâu có danh hiệu đấy đâu ạ
  6. VHTNo1

VHTNo1 Member Chính Thức

ad cho hỏi hôm qua mình đã dk và nhận dc code tri ân 1,2, hôm nay vào nhận tri ân 3 nhưng k dc, mặc dù đã đăng nhập game.
  7. Nguyennn

Nguyennn Thành Viên Mới

mỗi ngày 1 code thôi mà
  8. VHTNo1

VHTNo1 Member Chính Thức

nhưng hôm nay nhận code tri ân 3 mà
  9. Langzey

Langzey Member Tích Cực

mình có acc vănduy.s60 vip7 hơn 5 tháng chưa onl sao ko nhận được code tri ân thế nhi?
  10. HoaAnhTuc

HoaAnhTuc Thành Viên Mới

Bạn ơi cho mình hỏi, mình có nhận đc ĐT gọi đến.
    Mình có nhận code tri ân 1, nhưng chưa rõ cách thức nên đã ko lưu lại.
    Cho mình hỏi tìm lại code đó tnào? (Code tri ân 2 mình đã nhận đc rồi).
    Thanks !
  11. duyksc

duyksc Thành Viên Mới

Ad cho mình hỏi.. acc mình v8.. bỏ gần 2 năm k ol rồi.. sao k nhận đc code.. hôm qua vào k đc
  12. tuananh199501

tuananh199501 Member Chính Thức

cho hỏi trên zing có nhận được không??????????????
  13. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

mod cho minh hoi cai minh nhan dc code tri an 1 2 roi sao code 3 minh nhan ko dc the
  14. Thảo Quyên

Thảo Quyên Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

mod cho e hoi la nik ben zing me thi sao lay code tri an duoc :3
  15. peronaS140

peronaS140 Thành Viên Mới

mod cho minh hoi tri an 5 lay o dau the @@
  16. peronaS140

peronaS140 Thành Viên Mới

tri an 5 6 7 8 thi lay o dau vay mod tu 4 ma da nhay len den 9 r @@
  17. Atila vuong

Atila vuong Cao Thủ Forum

Mod ơi cho hỏi hiện giờ có code tri ân 7 không nhận dc và nó để là " sự kiện không tồn tại hoặc đã hết hạn nhận code". Nhưng thời gian nhận code từ 6/12 đến 6/1/2015 mà mong mod xem hộ với
  18. Nguyennn

Nguyennn Thành Viên Mới

19. satthubt

satthubt Thành Viên Mới

cho mình hỏi mình chơi hải tặc này hơn 2 năm roài !! mà nản nhất là k được code free nào cả :v , chơi bên cổng NCT có phải là cái tội không vậy , không biết những cổng khác thì thế nào nữa nhỉ .............giờ cổng NCT mình đã 154 - hơn 4tr đã gắn bó lâu roài chơi mà cứ thấp thoảng sợ bị đóng cổng .......
    có nhiều lúc cảm thấy acc mình cũng có thể nhận những code - nhưng vì khác cổng roài những admin cổng này cũng không nhiệt tình giúp đỡ vụ code này giờ làm sao đây
  20. Atila vuong

Atila vuong Cao Thủ Forum

Hiện giờ mình còn 1 bộ code tri ân ( mới nhận hom nay dc tri ân 1 + 2) muốn bán lại kiếm ít tiền nạp game ai cần hk
    1313131 thích bài này.