[KẾT QUẢ]Ô CHỮ KÌ BÍ 20/9/2015

Thảo luận trong 'Sự Kiện' bắt đầu bởi heiaas, 20 Tháng chín 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. heiaas

heiaas Chém Gió Thần Sầu Moderator Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Mình xin công bố kết quả kì này như sau :

Sau đây là đáp án ô chữ kì này .

Đền Nakano là nới chứa đựng mọi bí mật về thế giới nhẫn giả , cách nó hình thành và phát triển như thế nào [​IMG]

Lưu ý : Các bạn lưu ý để được công nhận kết quả các bạn cần phải để avatar và comment xác nhận đúng theo yêu cầu (event lần này có rất nhiều bạn trả lời đúng nhưng lại không đeo avarta và comment xác nhận mình rất lấy làm tiếc :haha::haha:)
    Last edited: 21 Tháng chín 2015
  2. heiaas

đã có kết quả các bạn check xem mình có nằm trong ds may mắn ko nhé
  3. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

bao h mở đề ngày 21/9 vậy mod
  4. heiaas

19h30 ngày mai bạn nhé
  5. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

vậy là hnay ko có sự kiện ô chữ à
  6. KepChinh

KepChinh Member Chính Thức

ad an giang.minh cmm thứ 5.dap an dung nhu vậy mà k có trong danh sách là sao
  7. KepChinh

KepChinh Member Chính Thức

chi thieu hinh chup luc dang tl,nếu ad chỉ tính trên topip tl thì kêu cmm day lam gi??

Các file đính kèm:

8. heiaas

bạn trả lời sai câu thứ 7 nhe' .Đây là đáp án của bạn mà hệ thống lưu lại
    bạn còn thắc mắc gì ko ?

Các file đính kèm:

9. heiaas

19h30 mình sẽ chốt.Nên trước thời gian đó các bạn nên kiểm tra câu trả lời của mình và xem đã thực hiện đầy đủ yêu cầu mà BTC đưa ra chưa.Sau thời gian này mọi chỉnh sửa của các bạn sẽ ko có hiệu lực
  10. Asalamon

Asalamon Member Tích Cực

AD CO GHI NHAN DAP AN MINH K?MINH TL TR THANG KEPCHINH NUA.CHO MINH XEM LAI DAP AN DC K AD
  11. ducnuce

ducnuce Thành Viên Mới

Câu thứ 6 đáp án Utakata ! Phiền ad chỉ dùm lấy dữ liệu từ chuyện hay phim ? Chap nào ? Chưa từng đọc được ảo thuật này Itachi dùng ở chap nào !
  12. Sider

Sider Member Tích Cực

upload_2015-9-21_21-4-58.png upload_2015-9-21_21-5-3.png s mình ko có trong danh sách
  13. ducnuce

ducnuce Thành Viên Mới

Thứ 2 : câu số 2 ad hỏi " người đã hy sinh đôi mắt để bảo vệ gia tộc" câu trả lời của ad là Izuna; em trai của Madaza. Nhưng theo truyện thì Izuna bị anh trai lấy mất đôi mắt và hy sinh trên chiến trường. Ở đây có sự không rõ ràng ?
  14. Sider

Sider Member Tích Cực

theo như xem phim là nhét quạ vào lúc thằng nartuo đang đi tới chổ hộp ngủ đại kage danzo đang đảm nhiệm việc họp trên đg bị itachi dùng tsukyomi nhét quạ
  15. ducnuce

ducnuce Thành Viên Mới

16. heiaas

17. heiaas

1 câu hỏi có thể có nhiều đáp án vì thế mới có cái ô hàng dọc để để các bạn chọn lựa đáp án phù hợp.Vậy event mới thú vị hơn chứ cái gì nói rõ quá thì mất vui rồi
  18. heiaas

19. heiaas

đáp án thứ 7 bạn thiếu chữ "o".Phải là susanoo mới đúng ~_~
  20. multi

multi Member Tích Cực

Sai rồi. Em trai của madara là Izuna nghe tin anh mình muốn có sức mạnh bảo vệ làng nên đã hy sinh đôi mắt và đã chết. Madara có dc đôi mắt và lại chứng kiến cảnh người thân bị mất đi nên sức mạnh của Sharingan dc tăng thêm nữa. Nhưng khi senju vs uchiha giao ước hoà bình thì Madara mới nổi điên và ko chấp nhận sự việc này. Nghe Madara kể lại đi bác.
    heiaas thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.