Kể chuyện về huyền thoại VHT mà mình ngưỡng mộ.

Thảo luận trong 'Hải Tặc Trở Về' bắt đầu bởi Lak1996, 19 Tháng mười hai 2014.

1. Lak1996

Lak1996 Member Tích Cực

19/12/2014
    KennyTran.s36
    Đây là một huyền thoại và đồng thời cũng là người mà em hâm mộ nhất từ lúc chơi game này. Nhưng bây giờ kenntran chỉ là quá khứ, nhưng mà em vẫn hâm mộ cách chơi game của anh đấy!
    Hồi em mới chơi là ở s36, lúc đó kennytran là Hội trưởng của công hội ACE. hồi đó anh kennytran rất máu chiến! suốt ngày đi gây sự với công hội khác, rồi đánh nhau v.v...tuy rằng anh kennytran hồi đó rất khỏe, có thể nói là nhất sever hồi đó, nhưng mà anh ấy rất nhiệt tình với anh em trong công hội. rất hay giúp đỡ nhau trong các phụ bản, tổ đội v.v... em vẫn còn nhớ rõ hồi đó anh ấy còn giúp em vượt qua map enel!! em rất vui. Bọn em chơi game vui vẻ như vậy đến 1 ngày Game5 gộp sever lại thì em không hiểu lý do tại sao anh ấy lại nghỉ game!! và đưa acc đó cho người khác chơi!! tuy rằng người mới vẫn chăm chỉ online nhưng ko hòa đồng như xưa cho nên em rất buồn! nhưng em vẫn gắn bó với game VHT, vẫn trụ vững ở Công hội ACE và bây giờ em đang làm hội phó!! em chỉ mong 1 ngày nào đó đẹp trời anh kennytran chơi lại game. tuy rằng bây giờ đã rất lâu rồi nhưng em vẫn nhớ như in những ngày đó. Và cho dù có bao năm thì anh kennytran đó vẫn là huyền thoại 1 thời và mãi mãi là thần tượng của em.
    Em xin hết!!!