Kakashi susano

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi KuroUsagi, 19 Tháng tám 2015.

1. KuroUsagi

KuroUsagi Member Tích Cực

Sao để kakashi susanoo ko để mô tả chiêu...mua về phát fix chiêu phế cỡ ita uế thổ thì ai dám mua...Mo-d nào chỉnh lại cái mô tả chiêu để còn biết chiêu thế nào mua hay ko chứ...nhanh nhanh để còn nạp vào nào... @KnightShark @NoLimit
  2. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Skill này sẽ được vietsub nhanh thôi, bạn yên tâm. Còn số đo 3 vòng với cả kỹ năng đưa ae đến bến bờ hạnh phúc ( ý là chiến thắng nha mấy thím), dù chưa hiểu đc, nhưng nhìn thấy mang máng 35 cm, 220 s các kiểu, chiến xong hồi 25 các kiểu thì chắc là 1 e hàng nguyên bản, giống như khi ở nhà mẹ đẻ bên khựa . Bản tin gia cát dự đến đấy kết thúc, mình sẽ cập nhật những thông tin liên tục về e tướng đang hot này :pde3::pde3:
  3. Knight Shark

UPDATE 6h10': Đã fix vietsub skill r nhé, bạn yên tâm mua đi :haha::haha:
  4. KuroUsagi

ok thanks...vãi cả 220 kiểu ai chịu nổi :pde20::pde20::pde20::pde20:
  5. nhonfinh

nhonfinh Thành Viên Mới

skill ra k có đủ hiệu ứng như việt sub nhé...là lỗi hay là dịch sai hay fix ver Vn thì làm cẩn thận cái...chứ đem nguyên cái ver TQ dịch ra rồi skill của mình lại khác chả kahcs j râu ông nọ cắm cằm bà kia đâu
  6. KuroUsagi

7. KuroUsagi

với lại bạn ơi bạn có hình ảnh j hok???
  8. Knight Shark

Bạn có thể nêu rõ lỗi ra được không, cho cái ảnh càng tốt. Mình cũng có may mắn đc test skill e này rồi, nhưng là trong điều kiện phó bản pk thì k có điều kiện nhé . Hồi máu nhiều, buff công ổn, cấm đánh thường tuyệt( cái này thì có xác xuất lúc có lúc không), trừ nộ ok, hồi nộ good.
  9. NoLimit

NoLimit Cao Thủ Forum

Mọi thứ của KKS SSN đều hoàn hảo như ghi chú.

Ko có lỗi.

Các bạn thoải gà mái đi
  10. Camel2014

Camel2014 Member Tích Cực

Ko có lỗi ???iiiiii

? ? (¯`*•.¸ ? .•° *°•.¸.• . ??? . •.¸.•°* °•. ? .¸.•°*`¯) ? ?
    ? ? (¯`*•.¸ ? .•° *°•.¸.• . ??? . •.¸.•°* °•. ? .¸.•°*`¯) ? ?
    ——————————————
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
  11. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

hiệu ứng cấm đánh thường là sao vậy?
  12. KuroUsagi

là ko được đánh thường...nếu được các con khác như lục đạo, madara ..v...v.. buff đầy 100 nộ thì có thể xài chiêu nhưng ko đánh thường đc...nếu bị thêm ông già cấm kỹ nữa thì sẽ đứng yên trong 2 turn
  13. Knight Shark

Như kuro nói á. Không có nộ thì đứng ngó :haha:. Nói chung là quá hot. Mình có điều kiện build thử r cũng mang tính tương đối. Bằng đồ, bằng item,... tốc kks cao hơn lục đạo.1 hướng đi mới khá ngon
  14. Sivir

Sivir Member Tích Cực Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả

Các thánh giải quyết zụ SSRoll nhanh nhanh cho mình test SSN KKS với nào :pde88:
  15. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

à thì ra ko đủ 100 nộ thì coi như = stun à
  16. Knight Shark

Giải quyết gì thì về topic cung cấp thông tin ngay. Chạy đi chơi còn đòi giải quyết thế là thế nào:pde7::pde7:
    Sivir thích bài này.
  17. Sivir

Sivir Member Tích Cực Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả

Hứ, người ta cung cấp rồi, tại Mod không để ý thôi.
    Cơ mờ tui khoái Mod cá mập rồi nha, nên đu theo Mod đi chơi đó mừ :pde30:
  18. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Lại được 1 ninja liên kết nữa :pde92:
  19. Knight Shark

Tí check mà k có thì ... Chắc đi chơi ở topic ng ta rồi cung cấp luôn, topic lập ra xong bỏ hoang :pde7::pde7:.