không báo danh được TDT

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi 281084, 4 Tháng mười hai 2014.

1. 281084

281084 Thành Viên Mới

Adim ơi 2 hôm nay ac của tôi ko báo danh được Tdt .Khi báo danh hệ thống báo Bạn đang ở trong tử đấu trường mà trong khi đó có vào tử đấu trường đâu . admin giúp tôi với nào...Tk: chipchip122012
    Server :Thiên nhẫn-thiên vương
  2. 281084

281084 Thành Viên Mới

sao admin ko thay tra loi the vay
  3. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Mình ghi nhận thông tin này của bạn rồi nhé
    Mình sẽ thông báo tới bạn sau khi có kết quả
  4. 22122

22122 Thành Viên Mới

Tai lau roi ko nap car y ma
  5. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Trường hợp của bạn đã được khắc phục rồi nhé.
  6. Sofwar

Sofwar Thành Viên Mới

Mình cũng bị giống như bạn này. Báo danh tdt không được. Andmin giúp với nhé!
    TK: truongvinhmai
    Sever: Thiếu Lâm
  7. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Chào bạn!
    Mình ghi nhận thông tin này của bạn rồi nhé
    Thứ 2 mình sẽ thông báo tới bạn sau khi có kết quả
  8. Messi

Messi Thành Viên Mới

Có một số thắc mắc nhỏ phiền Mod trả lời dùm:
    1/ Phiên bản mới thông báo Boss nam sa loan xác suất rơi đồ giá trị đâu vậy mod. Hay chỉ là chém gió.
    2/ Cái của NPH cần là người chơi nhiều hay là chỉ cần vài chục đứa lắm tiền nạp card. Cái even nào cũng đòi KNB. Bạc khóa cũng không cho dùng thì khác gì lừa đảo nhau.
    3/ Trang chủ game volam mobile mà đưa lên trang chủ quảng cáo Võ lâm bá đạo. Tình hình là bộ phận kỹ thuật có định phát triển game nữa không hay ăn tiền no rồi đợi mọi người nghỉ hết để đóng máy chủ vậy.
    Thay mặt một số ae có vài ý kiến. :|. Hy vọng là có bài trả lời đàng hoàng. Không phải là một lời hứa nha mod.
  9. GirlXinh2014

1/ Boss Nam Sa Loan là hoàn toàn có thật. Hiện tại dg fix sẽ sớm ra mắt cho các bạn.
    2/ Hiện tại đã có tính năng Loạn Chiến Quần Hùng và Thẻ Hội Viên, Tôi nghĩ 1 người bình thường thì 1 ngày sẽ kiếm dc hơn 200 bạc khoá (nhiệm vụ, Loạn Chiến, Thẻ hội viê, boss). Bạn ko cần nạp KNB cũng đủ để chơi rồi.
    3/ Võ Lâm Bá Đạo là game của SSGroup, nên chuyện trang chủ có quảng cáo củng ko lấy gì là lạ.
    Mình đã trả lời ý kiến của bạn rồi nhé !
  10. volam

volam Thành Viên Mới

Van de even chi cho dung knb de doi ko cho dung bac la vi ban phai nap card thi moi duoc chu , game nay cai quan trong la nap card ma , bac khoa da cho mua hv chi ton , nen khong cho doi bang bac nua , ban hay nap card roi doi nha , minh da tra loi cho ban roi day , cam on ban da dong gop yk kien , minh rat thich bai viet cua ban
  11. volam

volam Thành Viên Mới

12. hangoc75

hangoc75 Thành Viên Mới

Boss nam sa loan lam ji co thay dau o server thieu lam adm cho boss ra theo gio di. Van de nua la tdt bd ca tieng o vo dc la sao adm lam an nhu shit
  13. GirlXinh2014

Boss nam sa loan hiện tại chưa có, lấy cái gì mà thấy ???/
    TDT báo danh lâu mà chưa được tại vì chưa đủ người hoặc là ko ai báo danh TDT với bạn thì lấy gì mà vô.
  14. thanhhien123

thanhhien123 Thành Viên Mới

de nghi. adm va nph fix lai loi~ tdt sv phat son tu ngay choi den gio acc toi top2 sv ma chua bjo di duoc tdt adm o sua loi~ thi o bjo toi nap 1 ngin rach' nao bjo sua het loi~ thi toi nap mong adm va nph sem set va cho toi cau tra? loi
  15. GirlXinh2014

Cho mình hỏi là cả server bạn ko đi được TDT hay là chỉ có mình bạn mà thôi vậy ???
  16. thanhhien123

thanhhien123 Thành Viên Mới

to

toan bo sv khong di duoc dau ban nhe va yeu cau nph vs ky~ thuat vien mo? tiem tu de ae di lay do 125 mac
    chu tdt o di duoc loan chien thi dong 3 ngay moi duoc 1 cap kinh ma h bjo thi len duoc tang 2 noi zui day o sua loi~ 1 ngin rach' cug o nap dau
  17. GirlXinh2014

Vậy là bên server Phật Sơn ko đi được TDT và Tiềm Tu phải ko bạn? Mình sẽ báo bên kỹ thuật để họ fix cho mn^^!