Không nhận được code tích lũy hoạt động out game tháng 10

Thảo luận trong 'Đánh Giá Event' bắt đầu bởi QuangTron, 1 Tháng mười một 2014.

1. Minh Huy

Minh Huy Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

Nạp tiền từ ngày 01/11 mà giờ vào ngân hàng code nó không hiển thị vàng đã nạp. Mod giải quyết dùm
  2. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Bạn gửi vào trang http://haitac.hotro.ssgroup.vn nhé!
  3. Minh Huy

Minh Huy Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

Mình gửi từ sáng rồi nhưng vẫn chưa thấy hồi âm, nếu hôm nay không giải quyết được thì có còn dc nhận code k thế mod?
  4. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

k nhận đc code là sao. trả lời người chơi đi Mod
  5. kemonra1

kemonra1 Thành Viên Mới

mình đã đạt mốc 5k vàng nhưng ko nhận đc code, đã gửi mail, comment các kiểu nhưng vẫn không ai trả lời.... vậy túm lại là có code hay không? hay chỉ là LỪA NHAU ?
  6. dragondye

dragondye Thành Viên Mới

Học cách chấp nhận hoặc bỏ game đi bạn. Thông tin trên trang chủ là tăng thời gian tích lũy thôi nha bạn. Còn không có tăng thời gian nhận code. 3/11 nạp thì vẫn tăng tích lũy nhưng code thì không cho nhận thôi. :))
  7. kaku

kaku Thành Viên Mới

em choi sv 149 nạp dc vip 1. nhận được code nhưng lại không xài được cho em hỏi vì sao?? tk: kenbtpro ten nv: lali
  8. Tgod

Tgod Member Tích Cực

mod cho em hỏi code out game tuần 2 tháng 12 ăn rồi thì , tuần 3 tháng 12 ăn được nữa không ??
  9. ChingisKhan

ChingisKhan Thành Viên Mới

Ai có acc nào không chơi cho mình với ạ. Lâu không chơi, mình đang muốn chơi lại. hichic.. Cảm ơn ạ
  10. warkinh

warkinh Member Tích Cực

Những acc cũ bao nhiêu lâu không vào thì bị xóa nhi mọi người