Không thấy ssroll đã nạp để quy đổi và nạp card thêm cũng không nhận được knb

Thảo luận trong 'Thắc mắc - Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Calem, 16 Tháng chín 2014.

1. Calem

Calem Member Tích Cực

image.jpg Gửi Adm,

Tôi đã khiếu nại mấy lần, nhưng các vị adm không giải quyết thoả đáng. Đến nay tôi cũng chưa thể thấy được số ssroll mình đã nạp để quy đổi knb trong game. Đồng thời, nếu có nạp thêm card thì cũng ko nhận được knb.

Sau đây là 2 cái ảnh minh hoạ viêc trên. Ảnh trên : vào quy đổi số ssroll đã nạp (khoảng 8700 ssroll).
    Ảnh dưới : nếu chọn số knb nào đó để quy đổi thì hiện ra màn hình sau. Trong hình này không thể hiện số ssroll hiện có của tôi đã nạp. Trước đây thì nó sè hiện ra tổng số ssroll mà tôi đang có trong tài khoản, và nếu bấm "đồng ý" thì sẽ nhận được số knb trong game như đã chọn quy dổi. Còn bây giờ thì vì ko thấy số ssroll hiện có, nên nó sẽ chuyển sang cửa sổ yếu cầu nạp thẻ. Mà nếu có nạp thẻ mới, thì cũng ko nhận được ssroll hay knb gì cả. image.jpg
  2. Vietsky

Vietsky Thành Viên Mới

Tôi cũng bị trường hợp giống như bạn, vì acc lập trên appota, hiện giờ ko nạp được thẻ, ko log vào đc ss pay . Mong add xem xét giải quyết dùm. Tên tk: V1etsky. Tên nv: Sky. Sẻrver S7 Vương Trùng Dương
  3. CS02_SSGroup

CS02_SSGroup Guest

Chào bạn,
    Trường hợp của bạn đang được bộ phận kĩ thuật kiểm tra, bạn vui lòng đợi tin giúp mình nhé!
    Trường hợp của bạn Calem bên bộ phận kiểm tra thấy bạn đã có giao dịch quy đổi 2000 SSR thành 1600 KNB trong game lúc 17h15 ngày 18/9 ! Bạn vui lòng kiểm tra lại giúp mình về tình trạng quy đổi hiện nay của bạn đã thành công chưa bạn nhé!
  4. Calem

Calem Member Tích Cực

Trường hợp của tôi đã được Adm xử lý xong rồi. Xin cám ơn.

Tuy nhiên, việc xử lý quá chậm (mất 3 ngày), nên event mở rương đã qua đi. Bây giờ tôi còn khoảng 400 cái rương chưa mở, mà ko biết phải làm gì. Mất cơ hội trong event này.

Tôi xin góp ý :
    - Ko nên update gì cả trong thời gian mở event.
    - Ko update vào ngày nghỉ, vì chẳng có ai hỗ trợ trong ngày nghỉ khi update gặp sự cố.

Nếu làm ăn lâu dài, nên tổ chức bài bản hơn nhé.
  5. Calem

Calem Member Tích Cực

Tuy nhiên, ở góc độ khác, cũng xin cám ơn Adm đã gây ra sự cố không quy đổi và nạp thẻ được trong thời gian có event mở rương. Các bằng hữu giang hồ bảo tôi đã may mắn đỡ tốn xèn mở ba cái rương tào lao đó làm gì :)