Khong vao dc game de ngi adm xem lai dum

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi kimxinh, 24 Tháng chín 2013.

1. kimxinh

kimxinh Thành Viên Mới

Adm oi sao bjo mjh k vao dc game nua vay co phai bao tri k . Mjh dang nhap hoai ma k vao dc la sao game bj loi ah . Mong adm xem lai ho mjh cai acc * thankie* cua mjh co pai bj hack rui k sao k vao dc. Mong dam tra gap giup mjh voi
  2. S2Luv88

S2Luv88 Thành Viên Mới

Đúng là nên có cái dòng Bảo trì sever. màn hình đăng nhập chứ nhỉ. như thế này A E tưởng bị lỗi acc
  3. frOzens0ul

frOzens0ul Thành Viên Mới

Đang đánh boss lag out ra thì ko vào game đc nữa. Toàn thông báo lỗi mạng. Trong khi mình dùng wifi vẫn lướt web ầm ầm
  4. Huy2704

Huy2704 Thành Viên Mới

hxhx mình vào đi vào lại cả chục lần, xóa game cài lại vẫn như thế
    Nếu bảo trì thì thông báo 1 tiếng, cứ im im làm ae tưởng lỗi cứ quần quần như điên
  5. Ken2013

Ken2013 Thành Viên Mới

Dang bao tri ae
  6. minhduc121011

minhduc121011 Thành Viên Mới

nick 9 ko vào đc lập nick mới vào lại đc bó tay. nạp mấy củ vào giờ nick 9 ko vào đc chán quá còn admin xem xét nhanh để ae tiêp tục cày cuốc............
  7. frOzens0ul

Có bảo trì cũng thông báo một tiếng chứ. Đang boss tl hoang hoá mà bảo trì. Tưởng bị lỗi j vào đi vào lại suốt
  8. ZxMxZa

ZxMxZa Thành Viên Mới

anh trân trọng thông báo:sập sever rùi mấy chú chuẩn bị tìm game mới mà chơi đê
  9. minhduc121011

mãi chả có mod nào vào giải thích thế nhỉ
  10. ZxMxZa

ZxMxZa Thành Viên Mới

trụ sở của adm bị các gamer quá khích đánh bom cảm tử hiện giờ tất cả các adm đều đã tử trận vì vậy nph đag tìm adm mới mong ae thông cảm
  11. S2Luv88

S2Luv88 Thành Viên Mới

Vui

Tôi cũng đang có suy nghĩ như ông đấy. Bom rồi . Chứ game online mà giờ làm việc ko có ai thế nhỉ
  12. Ken2013

Ken2013 Thành Viên Mới

Ae oi 5 gio chieu tui no ra ca roi con ai o lai cty dau ma chinh sua game cho minh dau ma, ngay Mai 8gio sang tui no moi di lam lai tui no moi fix game. Bon no lam an quan lieu ma. Cho no vai cuc gạch
  13. Ken2013

Ken2013 Thành Viên Mới

Gio nay len cty no danh bom dau co thang nao dau ma danh. Chi toi cho bac bao ve thuc dem coi cty
  14. NickWater

NickWater Thành Viên Mới

Lâu vãi cả bộ phận tiểu tiện nam , chơi hay nghỉ đây , vừa nạp cái thẻ xong , nhọ vê lờ
  15. minhduc121011

sao lau the hix nan vkl
  16. Ken2013

Ken2013 Thành Viên Mới

Gio nay la gio nghi cua tui no. Ae rang chi den 8 gio sang Mai tui no di lam tui no fix. Cho vai vien gạch len dau tui no nao
  17. thien169x

thien169x Thành Viên Mới

fjx xog.faj co den bu hop lj.den bu knb thi ngon. no ma ko den bu ae cho an gach
  18. frOzens0ul

Vl còn một đống pb chưa đi. Chưa rút thưởng. Đền bù kiểu éo gì cho vừa