[lỗi] mất vàng

Discussion in 'Báo Lỗi Nhanh' started by Thất Muội, Jul 10, 2015.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Thất Muội

Thất Muội Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Tạj em k có quyền pình luận vs đăng pài trog Báo lỖI nhanh( k piết làm sao mới có quyền?) nên mới đăng trog quán rựơu. Số là em có đăng pài páo lỗi và mod dời vào post BLnhanh nên em pình luận k dc.
    Id: 121454
    tên: thatmuoi.s8
    tên dien đàn that muoi
    ngày lỗi 10/7 8h đến 10h onl , 15h phát hiện mất.
    thao tác khi onl, vào impel down lãnh thửơg , lag nên nhấn 5 lần, nó k páo xài vàng gì hết (mọi hôm đều có páo, k tắt cái nhắk nhơ), để còn 2 lượt lãnh vàng(k thấy sụt vàng. Ra cài tcltiếp, đánh đấu truog, off. Chjều vào mất vàng. @CS06_SSGroup
  2. Thất Muội

Thất Muội Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

ngay 9/7 nhe anh.nhằm!
  3. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

cái đó từng bị rồi bác, lag phát nhấp lố 2 lần mà ko thấy thông báo gì,phần thưởng cùi bắp mà 1 lần 1xx vàng,ít ra cũng phải tương xứng với số vàng bỏ ra chứ:pde86:
  4. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

hóng ngày cái lỗi thần thánh này đc fix để mọi người không còn than tự nhiên mất vàng nữa :pde53:
  5. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Chấp nhận số phận đi chú em :pde52:
  6. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

thế là mất 500v đó hả :pde5:
  7. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Bạn kiểm tra lại thông tin nhé, theo kiểm tra bạn sử dụng vàng vào lĩnh thưởng impeldown.
Moderators: ShanksAkagami

Share This Page