lổi tdt

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi H8668, 21 Tháng mười 2014.

1. H8668

H8668 Thành Viên Mới

Adm fix loi tdt đi bd rùi bấm ok rui mà k vào dc còn mất luot là sao tên nv H8668 sv hoa sơn
  2. Foxkill7

Foxkill7 Thành Viên Mới

tdt lag qua, đánh chết người khác mà tụi nó không văng ra ngoai cứ ở trong đó mãi, sv NgaMi-Đường Môn
  3. 171446

171446 Thành Viên Mới

Admin ơi cái map cuối sau map thg ấy cần cấp 64 mới lm nv đc à...chắc tới tết mônggô mới lm đc đấy... quái thì kinh nghiệm wá ít ..nội up skill cũng mệt huống hồ là up lv ...amin fix hack skill lại làm ae chán game luôn đấy.... mong ad làm cách nào cho game hay hơn và hấp dẫn hơn đi... nv map cuối cấp 60 cũng đủ lm oy....
  4. MariaOzawa01

MariaOzawa01 Thành Viên Mới

adm fix lỗi tdt nhanh nhé.tình hình là báo danh tdt khi được mời đi xác nhận rồi nhưng không vào tdt được.nhưng lại mất lượt tdt mà k có nguyên khí.mong adm sửa lỗi nhanh dùm cái.
  5. DragonVN

DragonVN Thành Viên Mới

Thế còn may. Tôi vào kẹt luôn trong đó 4 lần. Uot ra cả chục fát. Sửa kẹt.
    Còn lặn quẻ èo cái 4k. Hình như rương 100 ô quá bé:w
  6. H8668

H8668 Thành Viên Mới

:mt có khác j đâu
  7. DragonVN

DragonVN Thành Viên Mới

Lâu ko chơi h chơi lại thấy lại ko muốn chơi.:e
    Trình độ mấy bác quản lý game và kỹ thuật việt nam kiểu giỏi thì ko thèm làm còn dốt thì : limits. Thẻ nạp tỷ lệ ăn chia 4/6 hình như hơi ít lên lương các bác ký thuật đi xuống. Với lại các A sản xuất bên china ko dám sang VN nữa nên ae thông con mẹ cảm.
    :z
  8. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Bên mình sẽ cố gắng fix lỗi trong thời gian sớm nhất
    Xin lỗi các bạn rất nhiều.
  9. khanh2007

khanh2007 Thành Viên Mới

Game vãi cả nước dãi... Dkm hút máu nuôi adm kkkk
  10. mrvip0001

mrvip0001 Thành Viên Mới

Adm cho 1 lời giãi thích. Tại sao sever trường giang lại k có boss thế lực từ khi open sever đến giờ là thế nào. Nói mãi có chịu giải quyết đâu.
    K giãi quyết thoả đáng. Ae off sạch.
  11. abcabi

abcabi Thành Viên Mới

Kinh thua mod.
    Mod lam on sua loi tdt di. Van de la vao tdt ho ve khong buff mau. Vay up hv de lam canh thoi ah.
  12. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Lại bị lỗi tdt hụ hụ
  13. DragonVN

DragonVN Thành Viên Mới

Từ sáng đến h cứ đi là mất lượt. Bó hết cả chiếu vcl:w
  14. CS02_SSGroup

CS02_SSGroup Guest

Chào bạn,
    Bạn vui lòng cung cấp thêm giúp mình những thông tin sau nhé : tên đăng nhập, thông báo rõ hơn về tình trạng lỗi: thời gian, số lượt bị mất, không vào được TĐT hay như thế nào bạn nhé!
  15. DragonVN

DragonVN Thành Viên Mới

Acc. DragonVN
    Cấp 72: tốp2 sever. Lc 1978.
    Ngày 28 đến h đi bất kỳ lần nào cũng đứng tại chỗ. Mọi thao tác đều ko sd dc. như trong tdt. Uot ra vào lại vài lần mới bình thường.
    Mà liệu có j khác ko? Hay chỉ hỏi cho vui hả adm.:e
  16. lalala12

lalala12 Thành Viên Mới

thực sự là tao ức chế lắm rồi .dkm chúng mày loạn chiến cái lồn ah.suốt ngày lỗi. đánh hết người đéo ra đc xong bị xử thua.chúng mày làm ăn kiểu gì vậy