Lỗi cường hóa pet Bọ Ánh Sáng

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi HuongNhi, 20 Tháng bảy 2015.

Moderators: ShanksAkagami
  1. HuongNhi

HuongNhi Member Tích Cực

Vào lúc 17h55 phút ngày 20/7 mình tiến hành cường hóa pet Bọ Ánh Sáng. Sau khi cường hóa hết lượng lớn cá mập và cá đèn lồng mình phát hiện ra điểm cường hóa của pet mình không tăng 1 tí nào. Sau đó mình có out game vào lại. Rồi thử clear cache cookie session... vào game điểm cường hóa pet của mình vẫn không tăng. Mình thử cường hóa thêm thì điểm cường hóa vẫn giữ nguyên như vậy.
    Vào lúc 19h30 mình đã cường hóa được pet Bọ Ánh Sáng. Nhưng gần 400 con cá mập với 500 con cá vằn mình cường hóa lúc 17h55 chiều thì coi như bị mất vì lỗi.
    Mong các mod kiểm tra lại và nếu đúng thì cho mình xin lại số lượng cá trên.

Mong bạn mod @optimus tag hộ mình.
    Xin cảm ơn!!!
  2. benben04121

benben04121 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Tăng thêm 1 đống điểm kìa, chắc ai vào cường hóa giùm bạn rồi
    TheOldMan thích bài này.
  3. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

Vừa check lại, có vẻ bạn nhầm giữa điểm tiến hóa và điểm phẩm chất rồi. Cường hóa tăng điểm phẩm chất, cho ăn mới tăng điểm tiến hóa
  4. HuongNhi

HuongNhi Member Tích Cực

Mod ơi mình chắc chắn ko nhầm bởi vì mình đã ghi rất rõ là mất hết cá đèn lồng với cá mập và điểm phẩm chất của pet ko tăng tí nào kìa. Mình có ảnh minh họa đó. Bạn check lại dùm mình nhé. Cảm ơn
  5. HuongNhi

HuongNhi Member Tích Cực

Lúc 17h55 mình ăn hết đống cá đèn lồng với cá mập điểm k tăng 1 tí nào.
    Lúc 19h30 thì bình thường trở lại cho nên mình ăn hết đống cá vằn mới lên được số điểm đó. Mình chụp hẳn 2 ảnh rõ ràng rồi đó.
    Mod @TheOldMan check lại dùm mình nhé. Nếu được bạn cứ rollback lại acc mình về thời điểm trước 17h55 cũng được.
    Xin cảm ơn!!!
  6. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Bạn khi báo lỗi chỉ nên báo lỗi phần gặp sự cố để tránh gây hiểu lầm, do bạn cung cấp 2 ảnh như trên sẽ gây hiểu lầm là chỉ số của pet co tăng khi bạn sử dụng vật phẩm.
    Thông tin này của bạn, mình đã ghi nhận và sẽ thông báo lại tới bạn khi có kết quả.
    HuongNhi thích bài này.
  7. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Bộ phận kỹ thuật đã tiến hành kiểm tra và trong quá trình cường hóa pet bạn đều bấm vào nút bấm "duy trì" nên chỉ số pet của bạn không thay đổi.
Moderators: ShanksAkagami