Lỗi gói vip trả lễ !

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi inTheDream, 5 Tháng bảy 2015.

1. inTheDream

inTheDream Member Tích Cực

Tôi mua 10 gói ngày 4-7 rồi và nhận được 1 ngày hôm đó rồi , hôm nay vào thì thấy bắt mua lại từ đầu ! Xem giúp tôi nhé ! Thanks [​IMG]
  2. inTheDream

3. songtu6150

songtu6150 Member Tích Cực

event rồi ngày 30/6 - 4/7 có cái Vip trả lễ này đâu,cứ cách 1 event mới có,xạo quá đi
  4. Superz69

Superz69 Thành Viên Mới

ngày 4/7 k có vip trả lễ mà nhà giàu còn xạo
  5. inTheDream

xạo hay không họ check lịch sử tiêu vàng là biết ngay mà , có cái gì mà ko đc , xạo thì cứ ban acc đi cũng đc ,thấy mua đc là mua thôi :z:z
  6. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Hình như đúng thế thật. Nếu ai để ý sẽ thấy hôm qua chưa đến ngày mà cái mèo chiêu tài đã hiện phần thưởng của ngày hôm nay và ghi còn 5 ngày. Còn vip trả lễ thì mình không đế ý lắm :v
  7. lovely205922

lovely205922 Thành Viên Mới

:l mình cũng ko rõ về vấn đề này nhưng tối qua mình có nạp 1m vào acc :l nhận cả 3 con mèo dù đã quá hạn , Đã thế 3 con nửa , nếu 3 con là phãi 2m rồi :l , Còn nửa , Cái víp trả lễ thì hôm qua mình có thấy , nhưng vụ Của bác God thì chịu :)) chưa từng gặp mua rồi lại bị reset :pde20:
  8. Superz69

Superz69 Thành Viên Mới

vip trả lễ thì có hiện nhưng k mua dc , cái event quà vip vs vip trả lễ luân phiên
  9. inTheDream

haiz , bạn là người mua thường xuyên gói đó thì hãy nói :pde67: với cả mấy cái vớ vẩn này kiểm tra phát biết ngay mà :pde86:
  10. Superz69

Superz69 Thành Viên Mới

chắc bác mua lúc lỗi game r , chúc bác dành lại số vàng đã mất :pde8:
  11. onodera1

onodera1 Member Tích Cực

Xin lỗi bác đen vồn :z
  12. lovely205922

lovely205922 Thành Viên Mới

Đen thôi , Đỏ quên đi :pde4:
  13. inTheDream

:pde92::pde92:
  14. NoLimit

NoLimit Cao Thủ Forum

Event 30/6 - 4/7 là đã hết Vip trả lễ rồi nha.

Để mình check rồi báo cho bạn sau.
  15. inTheDream

vip trả lễ của ngày 5 ý , còn tại sao mua được trước thì tôi ko biết , check giùm cái nha
  16. inTheDream

hỗ trợ được hay ko vậy để mình còn mua gói mới , làm ăn chán quá :z
  17. inTheDream

có hỗ trợ được không thì bảo 1 câu , có cái gói vip trả lễ mà 3 ngày chưa được hỗ trợ !! gửi yêu cầu thì ko được , tôi ở nước ngoài không thì đã gọi thẳng vào tổng đài rồi , làm ăn tác trác vậy :w:w
  18. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

xác nhận là 30/6 - 4/7 có vip trả lễ nhé, mình cũng mua 4 gói vip 1 - 2 - 3 - 4 và nhận đủ trong vòng 5 ngày
  19. inTheDream

Có hỗ trợ được không thì nói 1 câu chứ , làm ăn kiểu gì vậy , tiền tôi bỏ ra chứ có phải đi xin đâu :z:z
  20. NoBlese

NoBlese Thành Viên Mới

hôm nay km nạp thẻ bao nhiêu thế bác