Lỗi Game số lượng siêu lớn :)

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma' bắt đầu bởi MaiAnh136, 9 Tháng ba 2015.

1. MaiAnh136

MaiAnh136 Thành Viên Mới

tình hình là em ở sv Igaram (S47 zing) có rơi ít tiền vào CAM để lấy trái 7* nhưng sau khi kết thúc CAM đến giờ chỉ nhận được cái mail hệ thống ghi phần thưởng nhận được mùa này mà không thấy nó gửi kèm theo sản phẩm. chỉ nhận được sản phẩm top CH. hiện tại cả sv đều chưa ai nhận được phần thưởng, mong các bác bên bưu điện xem xét. chờ lâu mỏi cổ quá, mà sợ không có ý kiến khả năng không ai biết để mùa CAM sau trao cả thể thì mệt lắm @@
    TIENDUNG12 thích bài này.
  2. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

Mail thông báo thôi, sản phẩm ở sẵn trong túi đồ mà?
  3. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

lần này đúng là có lỗi, cụm s5,7,9,18,19,20 ko nhận dc thưởng CH :pde2: trong rương mình chỉ có mỗi 30 tim ác ma từ thưởng cá nhân, ko hề thấy 16 tim từ thưởng CH :pde17: 16 tim ko đáng là bao nên chả ai thèm báo lỗi :pde17:
  4. MaiAnh136

MaiAnh136 Thành Viên Mới

cái đấy mình biết :D , nhưng cái lạ ở đây là mail thông báo nhưng mà quà nó ko về túi đồ. hiện tại cả sv S47(zing) đều chưa ai nhận được phần thưởng cá nhân CAM ( đã nhận được phần thưởng CH )
  5. MaiAnh136

MaiAnh136 Thành Viên Mới

sao những cái lỗi cơ bản thế này mà chả thấy NPH thông báo khắc phục hay đền bù gì nhỉ. mấy tháng người ta trông chờ vào CAM mà bỏ tiền vào không nhận được phần thưởng, yêu cầu tiếng nói của NPH xem có khắc phục được không? bao giờ mới khắc phục. người ta bỏ tiền vào mà cứ như kiểu đi xin thế này mệt mỏi quá!
  6. Baymax

Baymax Chém Gió Thần Sầu Đại Tá Hải Quân

Bạn muốn báo lỗi thì vui lòng đọc kĩ nội quy box báo lỗi đi rồi hãng phàn nàn sau nhé.
  7. FuffyFake

FuffyFake Cao Thủ Forum

vào cái hỗ trợ game ý, up lên đây k giải quyết được gì đâu bạn ơi :)
  8. MaiAnh136

MaiAnh136 Thành Viên Mới

vậy sorry ae nhé, tưởng báo lỗi CAM ở đây :D