Lỗi Kháng bạo của Kakashi Susanoo

Discussion in 'Góp Ý - Báo Lỗi' started by KuroUsagi, Nov 3, 2015.

1. KuroUsagi

KuroUsagi Member Tích Cực

Như trên....chỉ số kháng bảo của Kakashi Susanoo của mình là 90%...thế mà vào PVP là bị crit cho vỡ mồm vêu mỏ:h:h...thậm chí Itachi Uế bên nó cũng crit được Kakashi bên mình:pde7::pde7:...làm thua nhiều trận đỉnh phong tinh anh này nọ rất ư là đau :pde20::pde20::pde20: Mod check lại xem thế nào...
  2. hầy nó ghi 90% chứ có phải 100% đâu mà bạn thắc mắc :v bị dính bạo thì chắc là do bên kia họ bạo 90% tỉ lệ ra cao hơn cái kháng của bạn thôi :D
  3. HeroPig

HeroPig Member Chính Thức Banned (cant create thread )

nó bạo phải 91% trở lên chứ 90 thì hòa còn gì bạo !
  4. KuroUsagi

bạn đang đùa phải ko :cuoi2::cuoi2: tỉ lệ bạo max là 90%...mình kháng bạo 90% thì làm quái nào bạo đc v bạn :cuoi2:
  5. ý mình là còn dính bạo 10% ấy, chắc do bạn đen nên nó vào 10% thôi chứ k có lỗi đâu :D
  6. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

chơi game này bao lâu rồi :z kháng 90% là max rồi cho đánh trăm trận củng k bị crit phát nào đâu cái này là lổi hay j rồi
  7. KuroUsagi

cám ơn bạn nhìu lắm...cứ tưởng nói ko có ng hiểu :^^::^^:

hiểu chưa bạn...chỉ số bạo kích max là 90% rồi...mình max 90% kháng bạo thì ko thể nào có trường hợp bị crit được...
  8. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

Sao k .. bị hỗn loạn là bị crit.. @@
  9. KuroUsagi

bạn đọc lại bài đăng của mình đi bạn...hoàn toàn ko nhắc tới trường hợp bị hoảng loạn...
  10. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

mình biết.. nhưng đây mình chỉ nói trường hợp bị crit mà câu bạn nói "ko thể nào có trường hợp bị crit" (ngoài lề tí)
  11. KuroUsagi

câu "ko thể nào có trường hợp bị crit" của mình áp dụng cho phạm vi mình đang nói...còn nếu tính tới phạm vi bạn đang nói thì sao nó đúng đc mà bạn bắt bẻ ??? Nếu có sai thì là do bạn áp dụng sai phạm vi chứ ko phải câu nói của mình sai đâu...
  12. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Đúng rồi, con kss của thím này bị -90% kháng bạo hay sao ấy, đánh lần nào cũng thấy bạo kích. P/s: bác thử tháo ngọc ra lắp lại xem
  13. KuroUsagi

Tháo ra lắp vô như cơm bữa bác ạ :pde20::pde20::pde20:

Share This Page