VHT Lỗi quy đổi vàng

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi DaniDan, 17 Tháng hai 2016.

1. DaniDan

DaniDan Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

Em nạp thẻ 50k mobi lúc 13:26 ngày 17/02/2016 sau khi quy đổi vàng thì ăn được out code còn vàng trong game không có và phản hồi cũng không ăn được. Đã gửi bài lên mod nhưng giờ vẫn không thấy giải quyết hôm nay ngày cuối phản hồi rồi :( cho em lấy con cá ngựa với tinh hoa chế quả 7* đi :(
  2. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Đã quá giờ bộ phận hỗ trợ làm việc rồi, chắc để mai mới làm. Chia buồn vs bác.
  3. Moonlight Devil

Moonlight Devil Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

bác gửi hỗ trợ và người ta đền bù đầy đủ nên cứ yên tâm đi, mình cũng từng bị và được đền bù hết
  4. DaniDan

DaniDan Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

tại hôm nay cuối phản hồi với lại nó bán tinh hoa chế 7* em dân free lâu lâu nạp 50k mà bị lỗi :(
  5. Moonlight Devil

bạn yêu cầu đền bù phản hồi luôn nhé, cần thiết thì chụp lại hình ảnh nạp thẻ và thời gian nạp luôn
  6. Moonlight Devil

7. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Trường hợp của bạn đã được ghi nhận và đang trong quá trình kiểm tra, xử lý bạn nhé.
    Vi vậy, mình mong bạn không tiến hành báo lỗi lại để tránh spam nha.