Lỗi rương chứa đồ và rất thất vọng !

Thảo luận trong 'Tin Tức' bắt đầu bởi longphong, 26 Tháng mười một 2013.

1. longphong

longphong Member Chính Thức

Mình mới chơi game này được gần 1 tháng ! Khi mới băt đầu thì thấy hình ảnh đẹp ! Cũng vì ham vui mình đầu tư gần 60 triệu để giải trí ! Nhưng thật sự đến giờ mình quá chán nản ! Lòng tự nhủ thoi ra pb mới nhiều cái hay đầu tư tiếp rồi chơi ! Hôm nay up pb mới lỗi tùm lum ! Nếu thật sự bỏ tiền ra mua sự bực mình thì thôi coi như đánh rơi mất tiền ! Dell acc cho nhẹ cái đầu chú tâm vào nhiều việc khác quan trọng hơn ! Mn ai cũng tâm huyết ai cũng chờ đợi ! Nhưng tâm huyết tiền bạc để đổi lại sự bực mình thì chán nản vô cùng ! Hãy đứng trên địa vị của họ và suy nghĩ ! Thân gửi các bạn adm ! Hãy suy nghĩ và hành động !
  2. Oshjn_svTL

Oshjn_svTL Thành Viên Mới

60tr. Bỏ tiền ra mua cục bức xúc. Game này có giá nhỉ.
  3. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Vâng xin lỗi các bạn! Do quá trình upload không đồng nên xảy ra một só sự có ngoài ý muốn! Mong các bạn thông cảm :44:
  4. Mr_Acc

Mr_Acc Member Tích Cực

Adm cho xin cái link đê nào
  5. gashok

gashok Thành Viên Mới

Lam an nhu cai lon .dow game ve tu sang keu la phien ban cu tai phien ban moi dkm nghi me game cho no bo tuc bo tien toan mua may cay buc boi
  6. longphong

longphong Member Chính Thức

. Mình đã báo lỗi rương từ chiều mà giờ vẫn bị ko làm được 1 việc j cả ! Giải quyết nhanh dùm mình ! Thanks
  7. tOmbOyLeeZyn

tOmbOyLeeZyn Thành Viên Mới

hic Bao loi roi ma chua giai quyet lau qua mod oi giup cai nao
  8. tOmbOyLeeZyn

tOmbOyLeeZyn Thành Viên Mới

cho Mình hỏi 1 vấn đề nữa Đồ 105 ngoài mua ở Shop thì còn cách nào có nữa ko
  9. Cogaidolong

Cogaidolong Thành Viên Mới

Vi loi ruong ma minh da mat di bao nhieu la quyen loi hom nay, ke ca co hoi boc que nua. Vay thiet hai do BQL den bu cai ji, haynchi cuoi tru?
    Bi loi, thi sua, chuyen bt, nhung viec du tru neu bi loi se fai xu ly the nao, den bu ra sao BQL game co tien luong khong? Lam an ma khg ke hoach ji het vay sao?

Cang luc cang nan day.
    Game hot ma doi ngu quan ly co ve RAT YEU KEM. NOI HOAI MA KHONG RUT KINH NGHIEM...
  10. Mr_Acc

Mr_Acc Member Tích Cực

Đang Kiểm Tra Tất Cả Các Trường Hợp Mà
  11. HoaNhiTaXi

HoaNhiTaXi Thành Viên Mới

loi ruong

Nhan HoaNhi sever thieu lam the luc ta phai bi loi ruong adm sua lai nhe.thank
  12. Cogaidolong

Cogaidolong Thành Viên Mới

Thks, du sao thi cung da sua dc cho ruong hoat dong.
    Thks vi den bu 300knb
    Nhung ruong van chua co chuc nang xep do duoc, do dac cu roi ram ca len...
    Hy vong som fix duoc
  13. Vinh175

Vinh175 Thành Viên Mới

Ten tk : vinh175
    Ten nv: bixa
    Sever : ngu doc
    The luc : chinh Phai
    Mong admin Sua lai hom do dum vi con tat Nobel va kg co hang sep do
  14. Baovu11

Baovu11 Thành Viên Mới

Sao minh vao game choi khoang 5phut la vang acc ra vay,Minh dang xai iPhone 5s
  15. bicom1

bicom1 Thành Viên Mới

Mr_Acc là mod à? thảo nào lực chiến cao thế
    chẳng thấy lên ti vi như bọn tui bao giờ nhỉ
  16. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator