Lỗi tử đấu trường

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Xuandinh, 25 Tháng năm 2014.

1. Xuandinh

Xuandinh Thành Viên Mới

Tôi đang chơi nv XxDINHxX sl08
    Trước lúc tôi lấy dây chuyền trảm tôi đi TDT bình thưởng, nhưng sau kho tôi lấy DC trảm thì báo danh khi ấn xác nhận để vào tử đấu trường thì tôi vẫn đứng chỗ đó nhưng tất cả quái & ngừoi chơi mất hết chạy quanh map đều không thấy gì! Vẫn chat đc bình thường, nhưng nếu sử dụng hay khiêu chiến bí cảnh, tỷ võ đều có dòng thông báo; bạn đang tham chiến liên sever, ko thưcj hiện đc thao tác......!!! M bi ngay thứ ba rồi 21 lần tử đấu trường =0... Mong admin giải quyết và có lời giải thích hợp lý và đền bù nếu admin vui vẻ, m cũng chơi nhiều game rồi, m ko thích lỗi xảy ra nhiều ở võ lâm và nhất là ở game việt nam, m rất mong admin giải quyết sớm..!!! Cảm ơn admin
  2. Susu24

Susu24 Thành Viên Mới

Cùng bị chung vấn đề.

Tôi cũng cùng server với XxDINHxX (sv Thiên Nhẫn) sau khi nhận dây chuyền Lăng diệu hạng liên thì không tham gia được tử đấu trường liên server cũng gặp tình trạng như XxDINHxX mong adm sơm khắc phục.
    nv SuSu24
    Id đăng nhập: quocph
    Sv: thiên nhẫn.
  3. thdoang

thdoang Thành Viên Mới

Vì nguyên nhân lỗi tử đấu trường mang lại bất tiện cho người chơi nên NPH quyết định đền bù cho người chơi đăng nhập trong khoảng thời gian từ 00:00 ngày 24/5 đến 12:00 ngày 27/5 mỗi người 1 viên Kim phong ngọc lộ hoàn.

Nếu túi đồ đã đầy vui lòng kiểm tra thư để nhận thưởng.

Chúc các bạn trải nghiệm game vui vẻ!
  4. minhpq

minhpq Thành Viên Mới

Sao có người nhận được có người không, tôi chẳng thấy gì cả trong hòm đồ lẫn rương, hôm nào cũng đăng nhập, mà nhiều người không có luôn.
  5. thdoang

thdoang Thành Viên Mới

Chỉ có những nhân vật lv 50 trở lên mới nhận được đền bù bạn nhé, vì lv 50 trở lên mới được tham gia Tử đấu trường
    Thân!
  6. minhpq

minhpq Thành Viên Mới

Nv: baolong
    Sv: thiếu lâm
    Dm cấp 61, lc trên 2000 có đủ tư cách đi tdt không, trước khi trả lời xem cho kỹ đi
  7. minhpq

minhpq Thành Viên Mới

Cấp 71, hic bực quá đánh nhầm
  8. thdoang

thdoang Thành Viên Mới

Bạn cung cấp đủ thông tin ID, nv và server để mình chuyển cho bên kỹ thuật kiểm tra nhé.
  9. minhpq

minhpq Thành Viên Mới

Id: minhpq79
    Nhân vât: baolong
    Server: thiếu lâm.

Id: TonnyTam
    Nhân vât: tonnytam
    Server: thiêu lâm.
  10. minhpq

minhpq Thành Viên Mới

Đấy, đưa cả 2 acc lên mà thấy trả lời đéo đâu