Lỗi về tốc độ của tướng

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Capricorn, 10 Tháng mười 2013.

1. Capricorn

Capricorn Member Chính Thức

Mình đang chơi ở S20 . Tình hình là qua h sau khi chiêu HAKU thì mình thấy có 1 lỗi thế này ( ko biết phải lỗi ko nhưng mod vào xem r giải thích dùm mình ) :
    1.jpg đây là ảnh lúc haku của mình tháo khỏi trận hình thì TỐC ĐỘ là : 3875
    2.jpg còn đây là ảnh lúc haku của mình đã đưa vào trận hình thì TỐC ĐỘ là : 4456 ( đã +15% )
    3.jpg đây là thứ tự đánh của team mình .

ở đây thấy rõ là HAKU thứ tự đánh đầu tiên . nhưng vào game thì thứ tự ko phải vậy ! mình để ý thấy là khi vào game thì tốc độ ra đòn của HAKU mình giống như tính theo khi tháo khỏi trận hình ( tốc độ 3875 ) .
    đây là link chiến báo : http://ss20-api.game5.vn/fightreport...7364299577&t=1

Mình làm đủ các cách mình có thể nghĩ ra ! nhưng tốc độ đánh của HAKU dù hiển thị như vậy nhưng vẫn ko phải thứ tự đánh đầu tiên dù bỏ xa tốc đánh của TC + naruto của mình ( TC là 4k3 và Naruto là 4k2 ) . mình chưa test qua các con tướng hàng sau khác vì ko có điều kiện ! mong MOD hoặc ai biết về vấn đề này giải thích dùm mình :(

p/s : Sau khi test lại nhiều lần thì mình rút ra 1 điều : không chỉ riêng con haku mà các con tướng khác của mình cũng bị ! mình có thể chắc chắn 100% là trường hợp của mình thì TỐC ĐỘ từ PHÁP KHÍTRẬN HÌNH chỉ được + thêm chứ lúc vào đánh thì không được tính ( hay cách khác là chỉ tính dựa trên set đồ ) .
    mong MOD xem xét lỗi này dùm mình gấp !
  2. Capricorn

Capricorn Member Chính Thức

Lỗi này h tự nhiên hết nhé MOD . khi nào nó bị lại mình ko biết nhưng nếu đc thì mong MOD vẫn để tâm đến vấn đề này ! báo với phòng kỹ thuật cho họ kiểm tra dùm mình
  3. SuperSpec

SuperSpec Thành Viên Mới

mất acc đến :))
  4. SuperSpec

SuperSpec Thành Viên Mới

chuẩn bị mất acc đến :))