mho ten tao nua ko

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi mamaismylife, 14 Tháng chín 2013.

1. mamaismylife

mamaismylife Thành Viên Mới

VolamMobile03 VolamMobile03 đang online
    Moderator
    Danh vọng: 14
    Thanks
    0
    Mình đã nhờ đội ngũ kỹ thuật kiểm tra kết qua danh nhân đường tuần 2 là bạn fyxyxhch chứ không phải là bạn quanlot "Server 1: ID Nhân vật -905956241 Tên user fyxyxhch". Hiện giờ bạn quanlot đang nắm giữ top 1 danh vọng đường tuần 3 mà thôi
  2. mamaismylife

mamaismylife Thành Viên Mới

cho tao cau tra loi di,
  3. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Chào bạn! Trường hợp của bạn mình không hiểu phải giải thích bao lần nữa. Lần đầu tiên bạn report thi kèm hình ảnh bạn top 1 danh vọng vào buổi sáng thứ 6 xong bạn lên forum kêu gào sao không được tọa kỵ mình đã nhờ kỹ thuật check bảo tuần trước là bạn "fyxyxhch" top 1 tuần 2 nên bạn không được. Sang tuần 3 bạn lại đòi tiếp tọa kỵ mặc dù lúc tổng kết trao thưởng bạn không đúng top 1,
    "Hiện giờ bạn quanlot đang nắm giữ top 1 danh vọng đường tuần 3 mà thôi" Khi mình chat câu này mình đã nhờ kỹ thuật kiểm tra vào hôm thứ 6 bạn report quả thực bạn đang nắm giữ top 1 vào hôm thứ 6, và mình đã giải thích Top danh vọng đường tính tổng tất cả các ngày cụ thể là từ 00h00 thứ 6 tuần trước cho đến 00h00 thứ 6 tuần sau, bạn lên top 1 ngày đâu có nghĩa là cả tuần bạn sẽ nắm giữ vị trí đó.