Mong NPH Thêm Chức Năng !

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi UchihaMandara, 5 Tháng mười 2013.

1. UchihaMandara

UchihaMandara Thành Viên Mới

Tình hình là chơi game này được nửa tháng và cảm thấy chán nản :
    1 : hoạt động game quá ít . Ngày nào cũng nhiu đó chỉ có buổi tối là có nhìu sự kiện

2 : danh hiệu quá xấu >> sao NPH không cho danh hiệu top như mấy wed game khác cho game thêm sinh động ?

3 : Dola đè người quá nản mất cân đối trong game ! >>> S15 bây giờ nghĩ gần 70% không ai đánh boss còn khoảng 25 người chơi

4 : hoạt động diễn đàn không có gì đặc sắc ! >>> ghi code xếp hình trị giá 50k ( code có 10 thẻ bạc cấp 1 + 1 cái tụ hồn vi thú + 1 cai bùa may mắn ? >>> 50k nhiu đó à ? nhầm lẫn chăng )

5 : game lâu lâu bị lag disconet không vô lại được thâm chí vô được thì bị giựt suốt ?

Đó là những gì mình cảm thấy game này trong suốt thời gian qua . Nói chung game này 3d khá hay màn hình + skill mượt nhưng game này chủ trọng về VND quá nhìu game mất cân đối . Hiện tại top 1 2 3 sv S15 đã nghĩ hết vì bạn HimeHinata bom ngọc 1 cách điên cuồng . Yêu cầu NPH gộp sv gắp trước khi ra thêm sv mới và update thêm sự kiện game cũng như event diễn đàn và thêm 1 số chức năng mới cho game thêm sinh động ! Xin luôn cho cái danh hiệu nằm trong top các loại ! Và thắc mắc cái này trong vip có ghi chức năng tưới cây vậy hỏi chức năng đó là gì sao trong game k thấy ? Sau dey là tất cả những gì mình muốn nói . Mong NPH xem xét và duyệt vì 1 game mạnh nhất trong tứ đại naruto :58:
  2. UchihaMandara

ai đồng ý thì vote + like + cmt nhé
  3. Banh Bip Bom

Banh Bip Bom Thành Viên Mới

Nói chung là cái thứ 1 vs 2 là không khắc phục được vì ở đây chi là Nhà Phân Phối chứ k phãi là NPH :)):5: còn cái thứ 3 vs thứ 4 thì khó khắc phục lắm bạn à, nó mang game về đây kiếm lời như bán hàng đa cấp ấy, còn mấy cái event cho có lệ, có còn hơn không mà =)):45: còn cái thứ 5 chắc cũng khắc phục trong thời gian ngắn nhất :)):29:. Tóm lại chơi game này vì cái mác Naruto thôi bạn à :)):53:
  4. Valkyre

Valkyre Thành Viên Mới

Gộp sv để các bác sang đè các sv khác thì còn nhiều người nghỉ hơn :))
  5. Itachi Uchiha

Itachi Uchiha Thành Viên Mới

Về vấn đề thứ 4 thì mình reply đc: mình cũng thất vọng về chất lượng code, mình yêu cấu phía trên là code trị giá 50k nhưng khi được gửi xuống, code nhập vào chắc trị giá 10k là cùng. Vấn đề này mình sẽ rút kinh nghiệm cho các event sau =.=
  6. Hugotime

Hugotime Thành Viên Mới

Cái việc về tưới cây, mình cũng thấy là ghi trong mục Vip. Nhưng ko thấy đâu cả dù bây giờ cũng 6x rồi. Kill game thì ok miễn phàn nàn rồi. Nhưng hoạt động làm game hơi mờ nhạt, Ko có gì gọi là đặc sắc cho lắm.
  7. Uchiha Legend

Uchiha Legend Thành Viên Mới

ad có thể thêm 1 số hoạt động game vào lúc sáng hoặc chiều chứ toàn hoạt động buổi tối ko thì sẽ ko đc hay lắm đâu ad
  8. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Hoạt động trong 1 ngày thì ngoài boss buổi trưa ra đều tập trung vào buổi tối. Muốn đi hết thì gần như mất cả buổi tối r @@
  9. UchihaMandara

bây giờ hoạt động tranh bá làng lá còn có 2 cửa @@ mốt chắc còn 1 quá đang chán :9: