Nạp thiếu tiền, không nhận thưởng nạp ngày

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi o0An0o, 5 Tháng mười 2013.

1. o0An0o

o0An0o Thành Viên Mới

Vào sáng hôm nay lúc 00g.23 phút tôi có nạp vào tài khoảng 100.000 VNĐ thẻ viettell nhưng chỉ nhận được 950 điểm. không nhập được SSpoint
    Tối chuyển vào tài khoảng naruto bên sever S5 với lần nạp là 500 vàng nhưng không nhận được thưởng nạp thẻ ngày.
    Tôi tiếp tục nạp thẻ thêm 400 vàng ( 2 lần nạp mỗi lần 200) nhưng vẫn không nhận được thưởng ngày.
    Sự cố này gây khó chiệu cho tôi vì lượng tiền bỏ ra không mong đợi mà còn mất phần thưởng ngày.
    Mong NPH giải quyết vấn đề trong ngày, để tối có thể tiếp tục nạp cho ngày mai.
    tên tài khoảng : boyzone001
    tên nhân vật : uzumaki An
    Thời gian lỗi : 00g 34 phút ngày 5 tháng 10 năm 2013
    Lỗi mắc phải : chuyển tiền nạp thiếu, không nhận d9uo75cthuo73ng nạp ngày.

Mong itachi hú ad nhanh nhanh dùm cái, 1 ngày nạp 50k lấy thưởng mà hôm nay banh 100k ko có gì, nói chung là hơi máu.
  2. Valkyre

Valkyre Thành Viên Mới

cậu chú ý nhé. Ngay trang nạp thẻ người ta đã để rõ giá trị quy đổi khi chọn loại thẻ rồi mà. Chỉ có thẻ Viettel là 100k = 950 SSRoll nhé. Còn thẻ Mobi Vina 100k = 1000 SSRoll như bt
  3. o0An0o

o0An0o Thành Viên Mới

vấn đề là tại sao ko nhận thưởng nạp ngày, tôi nạp vào gần 1000 vàng mà ko lấy được cái thưởng 500 là sao ?
  4. Hugotime

Hugotime Thành Viên Mới

Bạn có thể up 1 bức hình làm bằng chứng ko. VD: hôm nay nạp thì chụp nạp thẻ, nạp ssp vào sever rồi vào nhân vật chụp luôn cái mục nhận thưởng ngày. Để cho Mod biết và dễ khiếu nại hơn.