Nạp tiền không nhận được KNB

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Germini, 29 Tháng mười 2013.

1. Germini

Germini Thành Viên Mới

18h hơn ngày 28 tháng 10 năm 2013 acc FireLava thế lực trung lập sever Võ Đang nạp 200k không nhận được knb. Đề nghị mod kiểm tra giúp
  2. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Phiền bạn để lại giúp mình số seri thẻ nạp thành công mà không được KNB
  3. Germini

Germini Thành Viên Mới

số seri: RLT 363 382. Nhờ Mod kiểm tra giúp
  4. vietxuan

vietxuan Thành Viên Mới

tôi nạp thẻ lần đầu tiên đã báo thành công.vứt luôn thẻ đi.vào game thì thấy NB vẫn là 0.mà sau khi nạp xong vẫn dư 90 ssr.làm ăn chán v~
  5. VolamMobile03

:40: bạn bảo thông báo thẻ nạp thành công mà không có knb, rồi report không đưa mình số seri để kiểm tra thì sao mình report cho bên kỹ thuật được
  6. huubinh96

huubinh96 Thành Viên Mới

Tiện cho hỏi luôn cái số lẻ ấy mà k đủ đổi lấy 40nb thì làm gì?có 65ssr mà trả làm đc gì.mà tự yên lại lẻ
  7. Germini

Germini Thành Viên Mới

Mod ơi kiểm tra được giúp mình chưa vậy?
  8. VolamMobile03

mình báo kỹ thuật thì họ bảo không có thẻ nào nạp thành công vào giờ đó, mình đang bắt họ check lại cho bạn germini
  9. Germini

Germini Thành Viên Mới

giờ đó mình nạp thẻ, sau khi ko nhận đc KNB mình gọi tổng đài vinaphone để kiểm tra xem thẻ đã được nạp chưa thì họ xác nhận thẻ vừa được nạp xong. Mod giup mình kiểm tra lại
  10. Germini

Germini Thành Viên Mới

Hình như Mod chẳng giải quyết được những vấn đề của dân ingame, chơi game này bị thiệt hại nhìu mà ko được đền bù:17:chán
  11. VolamMobile03

Cám ơn bạn! mình la mod forum nên chỉ quản lý tin tức của người chơi và thông báo lại cho bên kỹ thuật kiểm tra thôi
  12. Germini

Germini Thành Viên Mới

Cảm ơn Mod! bên Hỗ trợ đã đền bù cho mình đc knb rồi:emo.s2u.vn_102:
  13. zsft30741688

zsft30741688 Thành Viên Mới

Tôi cũng bị giống bạn . Nạp thẻ không có knb

Tên Tài Khoản : zsff306741688
    Mệnh giá thẻ 120k
    +Số seri thẻ : 0209594794
    +Mã thẻ : 8BBBXTPDT
    Lý do : Ngày 1/11/2013 , tôi có mua 2 thẻ zing xu từ đại lý . Tôi nạp được 1 thẻ , còn 1 thẻ kia thì lúc tôi đang trong quá trình nạp thì nó bị lag . Tôi bấm nạp lại 1 lần nữa thì báo thẻ nạp đã được sử dụng . Mong BQT xem lại giúp tôi vì tôi đang cần tiền để mua đồ trong game volam3 trên mobie . Cám ơn !
  14. zsft30741688

zsft30741688 Thành Viên Mới

Bổ sung : số Seri là MA0209594794 ( Ở TRÊN VIẾT THIẾU )