ngân hàng giảm giá tích lũy như này thì giảm làm gì !

Thảo luận trong 'Đánh Giá Event' bắt đầu bởi TieuHy, 30 Tháng mười 2014.

1. TieuHy

TieuHy Thành Viên Mới

upload_2014-10-31_8-50-26.png ban đầu mình đã nạp 380o VND để lấy mốc 2 tức là chỉ cần nạp thêm 70k nữa là lấy dc mốc 3 . Game5 giảm giá code như thế reset lại số tiền .... mình vừa nạp 50k tức là bây giờ phải nạp thếm 150k mới lấy dc code mốc 3 .
    ....... thế mà mod kêu ko reset , giảm như vậy có khác gì húc máu
    ....... giảm vậy thà khỏi giảm còn hơn
    Kyoza thích bài này.
  2. TieuHy

TieuHy Thành Viên Mới

thế là mất trắng 3800 tích lũy
  3. TieuHy

TieuHy Thành Viên Mới

o_O
  4. Phong86

Phong86 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Tranh thủ ăn lẹ đi, reset phát nữa là ăn được 2 lần. Quá ngon!
  5. TieuHy

TieuHy Thành Viên Mới

???
  6. Duy Khiêm

Duy Khiêm Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Vạn Nhân Mê CÔNG HỘI ASL.S75

chú ý thời gian outgame cũng fix lại mà bạn ! Bạn nạp outgame từ hồm nào rồi !? Cái này phải nói là outgame mới thì hợp lý hơn chứ ko phải "giảm giá" 2 outgame trong 1 mùa :z
  7. Raduin

Raduin Member Tích Cực

nếu là outgame mới thì các mức tích luỹ đã nhận trước rồi đâu có nhận được tiếp đâu bạn
  8. startgo

startgo Thành Viên Mới

Thế là có kêu gào khóc lóc thì cũng chẳng đc gì. Nản không tả đc. Giờ muốn ăn nốt mấy code còn lại phải nạp nhiều gấp mấy lần trước khi giảm giá. Đã nhiệt tình nạp ăn code trước rồi mà giờ nhận đc code thua cả mấy đứa nạp sau. Mà giờ có muốn ăn nữa cũng hok đc vì giảm giá " quá khủng". Mà có cái thời gian tích luỹ outgame là hài hok tả đc. Đã là tích luỹ mà rs hết của người ta trong khi time tích luỹ tới 31 mới hết. Thôi đành cười trù và cám ơn NPH đã mang lại cho tui cục tức này. Chúc G5 ngày càng có nhiều sự kiện even hấp dẫn hơn hiện nay. Để giảm bớt tiền chi tiêu cho gamer