Phát Thưởng Đua Top Đi Admin ơi !!!

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi YangJee, 30 Tháng bảy 2015.

1. YangJee

YangJee Member Chính Thức

Các Ninja thân mến,

Sau hơn 10 ngày dõi theo các bạn nỗ lực hết sức để đoạt lấy vị trí TOP, hiện tại BTC đã có được danh sách cụ thể thông tin của các Ninja trúng thưởng sự kiện "Đua Top nhanh tay - Nhận ngay trăm triệu". Nay xin gửi thông báo cụ thể đến tất cả các Ninja để mọi người có thể nắm rõ thông tin, thời gian và cách thức nhận thưởng.

Xin chúc mừng các Ninja đoạt giải và hi vọng các Ninja còn lại sẽ đạt kết quả tốt hơn vào các sự kiện sau.

• Thời gian trao thưởng: 3 ngày kể từ thông báo này.
    • Cách thức nhận thưởng:
    - Từ hạng 1 ~ 3 : nhận thưởng bằng SSRoll.

- Từ hạng 4 ~ 10: nhận thưởng bằng thư hệ thống

• Danh sách trúng thưởng:

Hôm này là 3 ngày rồi 30/7 còn chưa phát nữa :m
  2. lovely205922

lovely205922 Thành Viên Mới

cho thớt khỏi lo :v
  3. caideogi

caideogi Member Chính Thức

e ko nhầm bài này từ hqua mà hôm nay là ngày mai của hôm qua rồi mà vẫn chưa đc nữa
  4. caideogi

5. YangJee

troi oi phat vang dum cai di ad oi :m
  6. caideogi

7. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Hôm nay ko có rồi thì chỉ có tuần sau thôi các thánh. :z
  8. YangJee

làm ăn kiểu j thế chả hiểu !!
    chẳng lẻ sự kiện ngon ko chịu phát àk.
    event cùi phát xong nghĩ game chăng
  9. caideogi

a đù. thực sự là rất cần luôn bh mod à. mod xem kiến nghị lên với. qua event bonus 50% là tiếc lắm rồi mà hnay vẫn chưa có nữa.
    TỔng kết thì cũng xong rồi mà. chỉ là add SSroll vào 3 tài khoản thôi mà @@ có gì khó khăn đâu.
    Chứ thế này nản dần đều lắm
  10. caideogi

Tạo ra sự kiện là phải chuẩn bị sẵn rồi chứ. Xác nhận trao giải cái là xong
    Vàng thì cũng ko mất đi đâu đc nhưng mà để lâu nó mất tinh thần thi đua :((

E nạp vào lấy top để lấy vàng luôn trong event mà ko đc phát trong event là tiếc lắm rồi giờ ngồi đợi thẫn thờ như này cảm giác lâng lâng xa vời quá :((
  11. YangJee

Trong sv đua nhau nạp cũng mấy trục triệu mẹ rồi còn j nữa.
    Làm ăn thế xem thể nào, người ta bỏ tiền ra để đua nhận giải mà ko phát, cứ nghĩ nhưng " thịt treo trước mòm mà ăn chả được "
  12. YangJee

Đã vậy mod còn thánh này thánh nọ nữa là sao.
    Chúng tôi là những người đã cực khổ thức đêm để đua chứ ko như các thánh mod chỉ việc ngồi là anh hùng bàm phìm
    rồi gọi người này ngươì kìa là" THÁNH "
  13. caideogi

Uppppppppppppppppppp
  14. caideogi

Cần lắm - Hoàng Rapper
  15. NoLimit

NoLimit Cao Thủ Forum

Thứ 1, như trang chủ đã đưa, chắc chắn là sẽ có thưởng cho các bạn, còn có lúc nào thì các bạn phải đợi. Ở đâu cũng có nguyên tắc làm việc ở đó, mình k tiện để trình bày ở đây.

Thứ 2, chúng tôi là Mod, chúng tôi có trách nhiệm và quyền hạn trong công việc của mình. Cái nào thuộc trách nhiệm thì bọn tôi làm hết sức rồi. Còn bạn muốn biết hay thắc mắc gì hơn thì mời bạn lên công ty làm việc trực tiếp với người có trách nhiệm.

Và cuối cùng là tôi chả cần biết bạn là top server hay trùm server nào cả, đã vào đây thì với tôi ai cũng như ai cho nên mình yêu cầu bạn vào đây thì nói chuyện lịch sự dùm. Tôn trọng người khác thì tức là bạn đang tôn trọng chính mình. Nói thật đọc các cmt của bạn xong mình còn k muốn nói chuyện chứ đừng nói là các vấn đề khác.

Đây là cmt cuối cùng của mình dành cho vấn đề này. Các bạn cứ chờ, sẽ có ssroll cho các bạn.

Còn nếu bạn không hài lòng với câu trả lời của mình thì mời bạn gọi cho CSKH or lên trực tiếp Công ty để được giải đáp.

Thân chào !!!
  16. YangJee

Tôi chưa nói câu j là tôi là trùm sv hay top sv j cả bạn àk. ban nên xem rõ lại.
    Cầu nào của mình nói ko lịch sự ?
    Tôi không ra vẽ j hết tôi toàn lấy ý kiến tập thể để nói ko cho tui là trùm hay top j cả\
    Tôi không hài lòng việc gọi chúng tôi là các " Thánh " thôi.
    Bạn nên xem rõ lại nhé
    hathanh123 thích bài này.
  17. caideogi

Vay la mod la nguoi tong hop lai thoi a

Cty moi chiu trach nhiem add ssroll a. Minh vua goi len cskh ngta bao dang kiem tra ~~!
  18. NoLimit

NoLimit Cao Thủ Forum

Game lỗi thì các bạn kêu, chưa kịp add thưởng các bạn cũng kêu, chưa kịp phát code các bạn cũng kêu.

Ai mà đủ sức làm tất tần tật đâu. Bọn mình làm việc phục vụ cho cộng đồng game...đâu chỉ có phục vụ riêng cho S99 hay 1 server bất kỳ nào khác.

Bạn chắc đi làm rồi nên bạn hiểu.

Chả ai muốn bị than phiền bao giờ, chỉ là cái nào làm trước hay làm sau thôi.

Mong các bạn thông cảm
  19. caideogi

tiện hỏi bạn mod luôn là cái event trả lời 10 câu hỏi đó
    chưa thấy âm tín gì bạn ơi. check mail mấy ngày ko thấy gì @@
  20. NoLimit

NoLimit Cao Thủ Forum

Tuần sau nha bạn.

Cái này phải đợi kế toán...