[s1 * P-[K] * Biển Tây ] P-[K] Nơi Ước Mơ Trở Thành Vua Hải Tặc

Thảo luận trong 'Công Hội' bắt đầu bởi _s2_nohssiWi_s2_, 7 Tháng tám 2012.

1. olivander

olivander Thành Viên Mới

:67:anh cu de day em xu cho anh cu cham tam bao vs on di map la ok roi!!
    kelkun and (deleted user) like this.
  2. kelkun

kelkun Thành Viên Mới

há há ... cớ gì cứ hỏi em :D

em chả post link face CH còn gì
  3. zYhEll

zYhEll Thành Viên Mới

lâu lâu về nhà còn ai nhớ em không :28: :36:
  4. MOzawa

MOzawa Thành Viên Mới

5. MOzawa

MOzawa Thành Viên Mới

ae đâu hết rồi :24:
  6. MOzawa

MOzawa Thành Viên Mới

gộp sv xong ae đi qua S2 hết :14:
  7. kelkun

kelkun Thành Viên Mới

Vâng ... cám ơn tất cả mọi người trong thời gian vừa qua.
    Dù chúng ta không còn mấy người ở bên nhau. Người ở người đi. Nhưng em biết tình cảm chúng ta dành cho nhau vẫn rất tốt phải không ạ.
    Từ những ngày đầu tiên ở box Công Hội này ... em nhớ tới những ngày chạy đua spam 50 bài đê vào công hội ...những lần chém gió thâu đêm với cái Hiệp hội cú bay đêm ... chạy đua lấy code Alpha Test rồi chia nhau ... những lần đốc thúc đi TNC, kéo pb ...
    những ngày đầu HT AceShan,chị BoaHancock, Baka,tên Eros,a GoingMerry,a Aquamarine, a Dzung , a Lost, a Oli, chị Béo , a Gầy ,a No, a TH, Heo Con,thánh OPGomuGomu, PhongLuu, ADK đến Vocaloid, BìnhMinh... tới những tên như JackSìKe (tên này do a Ace đặt mà) , Chopkun,yZHell, Packand, em (kelkun) và nhiều ng ae nữa ... Khi chúng ta là một gia đình, tính cảm đó sẽ không thay đổi.

"Mái nhà P-[K] đã che chở cho chúng ta 1 thời gian dài, rất dài.
    Ở nơi đó chúng ta có rất nhiều kỷ niệm đẹp, cùng nhau vượt qua nhiều khó khăn, chia sẻ với nhau niềm vui cũng như nỗi buồn.
    Đã có 1 thời gian, mái nhà đó luôn tràn ngập tiếng cười nói, trêu đùa nhau, anh em đã có những trận cười bất tận.
    Đôi khi cũng là những trận cãi vã, mọi người mất đoàn kết và hơn hết, P-[K] vẫn ở đó, chứng kiến tất cả và che chở cho chúng ta.
    Nhưng dòng đời nghiệt ngã, có hưng thịnh tất có thoái suy, P-[K] cũng ko tránh khỏi điều đó.
    Đã đến lúc cho P-[K] nghỉ ngơi như con thuyền Going Merry vậy, và trong thâm tâm của mỗi gamer, P-[K] mãi mãi là kỷ niệm đẹp nhất và khó quên nhất. "
    Trích HT hiện tại: anh Zezo

Nay em đã thân là một HP của G rồi. Từ những ngày còn bỡ ngỡ ... được ae giúp đỡ tận tình. Dành hết cả tâm huyết của mình vào CH.
    Em vô cùng tự hào vì mình đã được ở nơi đây, được gặp gỡ kết bạn với những anh em tốt này. Em không còn mong muốn gì hơn.Thực sự hạnh phúc...

Em biết rằng tình cảm chúng ta dành cho nhau , dành cho con thuyền mang tên P-[K] này sẽ vẫn còn tồn tại mãi phải không ạ.
    Những kỉ niệm chúng ta bên nhau sẽ vẫn còn tồn tại mãi , tình cảm của hàng trăm con người, những con người đã xây dựng ,duy trì và phát triển P-[K] cho đến ngày hôm nay.
    Nó sẽ là những kí ức sống mãi trong em.Và trong mọi người nhỉ.

Minna, Daisuki . (Mọi người, Tôi yêu mọi người) , yêu quí mọi người nhiều lắm.

đang rơi lệ ...
    zYhEll thích bài này.
  8. quyet_tv

quyet_tv Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Từ ngày có FB công hội cái topic này ko còn ai nữa, cũng được hơn 460 trang chém gió +topic cũ bị khóa nữa đủ thấy trình độ chém ntn =))
  9. kelkun

kelkun Thành Viên Mới

Quẩy phát nữa anh nhỉ :D
  10. Ku Boo

Ku Boo Thành Viên Mới

H ko biết quấy lại dc thêm 460page ko :))
    kelkun and (deleted user) like this.
  11. kelkun

kelkun Thành Viên Mới

12. RoyalBlack

RoyalBlack Thành Viên Mới

13. quyet_tv

quyet_tv Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri