TTPB sao vào game hông đc trời

Thảo luận trong 'Thắc Mắc - Báo Lỗi' bắt đầu bởi PhucThien, 19 Tháng tư 2017.

1. PhucThien

PhucThien Member Chính Thức Thần Kỵ chí tôn Tuyệt Thế Thần Trang Vô Song Pet Thần Thần Cánh Thần binh mạnh nhất Ngạo thế thần khí Chiến hồn bất khuất

còn những cái ev mình đăng kí sao cả 2 tháng rồi chưa thấy trao thế
  2. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Danh hiệu thì có rồi nhé bạn, còn event kia mod khác quản rùi @Yashirolsana
  3. PhucThien

PhucThien Member Chính Thức Thần Kỵ chí tôn Tuyệt Thế Thần Trang Vô Song Pet Thần Thần Cánh Thần binh mạnh nhất Ngạo thế thần khí Chiến hồn bất khuất

ủa hông đc trong game chỉ đc ở ngoài diễn đàn thôi à
  4. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Trong game bạn phải đạt dc danh hiệu đó mới dc mà
  5. PhucThien

đứng top mấy cái có đc danh hiệu đó đâu @@ bạn @@
  6. beosmile

chỉ trong 1 tuần đầu tiên thôi nhé
  7. Varus

Varus Member Chính Thức

sao vào game ko đc ... 402 la tn
    sever phong bao 2
  8. pk2061990

pk2061990 Thành Viên Mới

Mod vao xem giup minh voi . sv than ma 14 , 2ngay nay ae ko vao game dc . Mod xem fix lai sv cai
  9. beosmile

Bạn ơi mình đã báo để hệ thống check lại rồi, xin lỗi bạn vì sự bất tiện này nhe
  10. badboy131485

badboy131485 Member Chính Thức

hệ thống check lại thì bao giờ mới xong hả ad
  11. beosmile

Game đã hoạt động bình thường, anh em vào lại nhé