set vk 115 thang thien chi lo

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi tichu82, 10 Tháng tám 2014.

1. tichu82

tichu82 Thành Viên Mới

Sao tren trang chu thong bao la thangthienchilo co set vu khi 115 de mn doi ma tim hoai ko thay vay adm,chi co 4set do thoi ak.fix lai di adm oi,
  2. lenam10

lenam10 Thành Viên Mới

dung roi ,thanh long chien dao ,bach ho chien dao ,kiem khong co cho nao doi admin oi
  3. lenam10

lenam10 Thành Viên Mới

E. Bảng quy đổi vũ khí

Tên trang bị

Quy đổi cần

Quy đổi cần vật liệu 2

Thanh Long chiến đao

Mảnh ghép Thanh Long*300

Huyền thiết *50

Bạch Hổ chiến đao

Mảnh ghép Bạch Hổ*300

Huyền thiết *50

Chu Tước chiến đao

Mảnh ghép Chu Tước*300

Huyền thiết *50

Huyền Vũ chiến đao

Mảnh ghép Huyền Vũ*210

Huyền thiết *35

Thanh Long đao

Mảnh ghép Thanh Long*300

Huyền thiết *50

Bạch Hổ kiếm

Mảnh ghép Bạch Hổ*300

Huyền thiết *50

Chu Tước Kiếm

Mảnh ghép Chu Tước*300

Huyền thiết *50

Huyền Vũ kiếm

Mảnh ghép Huyền Vũ*210

Huyền thiết *35

doi cho nao vay admin
  4. thdoang

thdoang Thành Viên Mới

Chào bạn.
    Tính năng Thăng tiên chi lộ trước mắt chỉ mới có trang bị, vũ khí sẽ update dần sau. Hiện tại vũ khí 115 người chơi có thể có được khi mở Nguyệt Quang Bào Hộp. Tính năng này hiện vẫn đang đc update liên tục bạn nhé.
  5. 281084

281084 Thành Viên Mới

Mod nói mở nguyệt quang bảo hộp có tui mở tốn ko biết bao nhiêu knb trả đc cái nào. Thử hỏi mod một gamer tâm huyết như tui có còn hứng thú để chơi game hay ko,tui thấy mod nên có mốc nạp knb đc đồ vip chứ tui thấy dạo này toàn người tâm huyết bỏ game thui mod nên xem lại
  6. 281084

281084 Thành Viên Mới

Và tiện đây mod cho tui hỏi ac đang chơi binh thường thoát ra đăng nhập lại toàn báo Network error,please try again later trong khi đó mạng vẫn chạy bt tui chơi hai đt một cái vẫn chơi tốt một cái cứ báo lỗi thế tui xoá đi cài lại vẫn thế tui thử out ac đt kia ra thử xem có vào đc ko kết quả cũng ko đăng nhập đc. Vậy xin hỏi cách khắc phục như thế nào
  7. thdoang

thdoang Thành Viên Mới

Chào bạn!
    Từ khoảng 19h30 ngày 12/8 đến sáng ngày 13/8 game gặp sự cố về kỹ thuật khiến người chơi không thể đăng nhập vào game. Việc đền bù đã được tiến hành bạn check lại túi đồ giúp mình nhé.
    Rất mong bạn thông cảm cho sự cố trên.
    Thân