tài khoản mất hết tiền và vàng, acc ko còn gì cả, vậy la sao đây

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi tsukukirai1, 11 Tháng mười 2013.

1. tsukukirai1

tsukukirai1 Thành Viên Mới

ID: tsukukirai
    ten trong game : Uzumaki Rain
    server: 13
    11:21 am ngay 11 thang 10 vào acc thì mất hết, đồ đạc mất sạch, tướng ko còn 1 con nào hết, TÔI BỎ TIỀN RA CHƠI GAME CHO VUI MÀ SAO NPH LÀM ĂN KIỂU GÌ KỲ VẬY????????
    MAY TUAN TRUOIC MAT 30K VANG CHUA THAY HOI BAO DEN NGAY HOM NAY MAT SACH KO CON GI HET LA SAO?????
  2. Itachi Uchiha

Itachi Uchiha Thành Viên Mới

Bạn cung cấp đầy đủ những thứ bạn mất cho mình nhé: bao nhiêu vàng, các vật phẩm nào, tướng nào bị mất
    đổi luôn mật khẩu tài khoản đi nhé bạn
  3. tsukukirai1

minh doi mat khau roi, vang tam 2k3 , tien thi hon 2000 v, full bo vang tuong chinh + ngoc 7 v 8 vo so, toan bo cac tuong mat sach
  4. Nothingz

Nothingz Thành Viên Mới

chia buồn cùng bạn, bạn lên xem bài viết mới trên trang chủ đi .
  5. Itachi Uchiha

Itachi Uchiha Thành Viên Mới

Bạn cung cấp chi tiết giúp mình nhé, gồm tên các tướng, tên các vật phẩm bị mất, bạn nói chung chung vậy khu kỹ thuật khó kiểm tra lắm
  6. tsukukirai1

luc chien tu 127k xuong con 9k, mat sasuke ao den va cac tuong tim khac trong quan ruou nhu gai, mifune, haku, sakura, kimimaro, karin, 4 set fulol tim lv 50 cuong hoa cap 64 toan bo ngoc 5,6,7, 1 set vang lv50 cuong hoa 64 va vo so ngoc 6,7 va 8. toan bo phap khi cap 50, 2 cai tinh than va luc chine mã+6 con lai +3 va 4, chung nhan hokage 18 cai, vang 2k3, tien tam 2200v, minh vip 9 da nap vao 122k vang. rat nhieu nguyen lieu cho lv 50 up do cung mat sach.
  7. tsukukirai1

lc chinh xac cua minh la 128769
  8. tsukukirai1

minh cung muon noi luon la minh choi o nha, minh chau bao gio dua ai nick hoac acc, may minh co cai trend micro titanium maxium security nen chuyen bi hack hoac gi go thi kha nang la ko co. Mong admin xem xet va rollback lai nhan vat cho minh.
  9. Azumaki

Azumaki Thành Viên Mới

Bác cứ yên tâm bên NPH Game5 sẽ đền bù cho bác 1 set 3x trắng hay 5x trắng xài. Tiền bạc gì cũng sẽ không trả lại đâu. Bác xem đi sẽ rõ http://naruto.game5.vn/tin-tuc/khuyen-cao-bao-mat-tai-khoan.html.
    Chán NPH Game5 này lắm rồi. Lỗi game thì bảo do mình share account cho người khác rồi bị hack. Nếu 1 hay 2 người thì không nói cái này toàn server top. Lỗi do NPH mà cứ đổ cho gamer chán kinh
  10. Nothingz

Nothingz Thành Viên Mới

Game5 làm ăn như gì. lỗi do chính mình rành rành thế kia mà đùn đẩy cho khách hàng. Hỏi thử xem có ai chịu đầu tư hay tâm huyết nữa ko
  11. Nothingz

Nothingz Thành Viên Mới

Theo mình nghĩ đội ngũ kỹ thuật game5 ko có trình độ để rollback lại riêng 1 mình account bạn đâu :)) Thế nên bạn đừng hy vọng quá !
  12. tsukukirai1

neu admin ko giai quyet thi dung la lam gameer mat long tin vao gam5, tu nay ve sau chac ko dam dung vao bat ky game nao cuna game 5 nua luon
  13. Killar

Killar Thành Viên Mới

chúc mừng bạn bỏ tiền ra và trúng thưởng 1 set 3x hoặc 5x chưa cường hóa =]]
  14. MR anh

MR anh Thành Viên Mới

ai biết số máy của bộ thông tin và văn hóa không nhỉ? địa chỉ cũng được luôn. nói mình cái nhỉ?
  15. Killar

Killar Thành Viên Mới

hum nay tố cáo lỗi của bọn nó thì bọn nó xóa bài của mình, lừa đảo chắc lun rùi :))